P-148938 คอนโด 2 นอน ขายพร้อมผู้เช่าดูห้องได้ วิวสวน เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส2/1 ราคาดี๊ดี! ใกล้ BTS | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5839853

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-148938 คอนโด 2 นอน ขายพร้อมผู้เช่าดูห้องได้ วิวสวน เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส2/1 ราคาดี๊ดี! ใกล้ BTS | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 1/9
รูป P-148938 คอนโด 2 นอน ขายพร้อมผู้เช่าดูห้องได้ วิวสวน เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส2/1 ราคาดี๊ดี! ใกล้ BTS | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 2/9
รูป P-148938 คอนโด 2 นอน ขายพร้อมผู้เช่าดูห้องได้ วิวสวน เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส2/1 ราคาดี๊ดี! ใกล้ BTS | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 3/9
รูป P-148938 คอนโด 2 นอน ขายพร้อมผู้เช่าดูห้องได้ วิวสวน เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส2/1 ราคาดี๊ดี! ใกล้ BTS | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 4/9
รูป P-148938 คอนโด 2 นอน ขายพร้อมผู้เช่าดูห้องได้ วิวสวน เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส2/1 ราคาดี๊ดี! ใกล้ BTS | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 5/9
รูป P-148938 คอนโด 2 นอน ขายพร้อมผู้เช่าดูห้องได้ วิวสวน เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส2/1 ราคาดี๊ดี! ใกล้ BTS | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 6/9
รูป P-148938 คอนโด 2 นอน ขายพร้อมผู้เช่าดูห้องได้ วิวสวน เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส2/1 ราคาดี๊ดี! ใกล้ BTS | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 7/9
รูป P-148938 คอนโด 2 นอน ขายพร้อมผู้เช่าดูห้องได้ วิวสวน เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส2/1 ราคาดี๊ดี! ใกล้ BTS | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 8/9
รูป P-148938 คอนโด 2 นอน ขายพร้อมผู้เช่าดูห้องได้ วิวสวน เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส2/1 ราคาดี๊ดี! ใกล้ BTS | Line Id @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,690,000 (37,361 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
72 ตร.ม.

เมโทร พาร์ค สาทร ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-148938 คอนโดมิเนียม ตึก2F 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 1 วิวสวนสวย ในโครงการเมโทร ปาร์ค สาทร ราคาโดนใจ! พร้อมเข้าอยู่ทันที! ห้องขนาด 72 ตร.ม. บนชั้น 1, เหมาะสำหรับครอบครัวหรือผู้ที่ต้องการพื้นที่ใช้สอยกว้างขวาง

ราคา :2690000 บาท

**เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน:**

มีเครื่องทำน้ำอุ่น 

มีแอร์ 

ไม่มีทีวี 

ไม่มีเครื่องชักผ้า 

ไม่มีตู้เย็น

ตกแต่งสไตล์โมเดิร์นทันสมัย พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครันในโครงการ: สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนสาธารณะ, ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

**ทำเลดีเยี่ยม:**

เดินทางสะดวก ใกล้ BTS รถไฟฟ้าวุฒากาศ ใกล้ห้างสรรพสินค้า, โรงเรียน และโรงพยาบาล เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความสะดวกสบายในการใช้ชีวิตประจำวัน

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • Metro Park Sathorn
  • 2,690,000 (37,361 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 72 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ประกาศอื่นๆในโครงการ Metro Park Sathorn

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (94)
ยังไม่เจอประกาศ ในเมโทร พาร์ค สาทร ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขาย คอนโด   แอสปาย สาทร - ราชพฤกษ์ ภาษีเจริญ   มี skywalk ถึง BTS/MRT บางหว้า
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด แอสปาย สาทร - ราชพฤกษ์ ภาษีเจริญ มี skywalk ถึง BTS/MRT บางหว้า
    ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
    ฿2,790,000