P-147626 ต้องการขายคอนโด ที.ซี. กรีน TC Green Condominium Rama IX Rd, Huai Khwang, Bangkok

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4914269

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-147626 ต้องการขายคอนโด ที.ซี. กรีน TC Green Condominium Rama IX Rd, Huai Khwang, Bangkok  - รูปที่ 1/10
รูป P-147626 ต้องการขายคอนโด ที.ซี. กรีน TC Green Condominium Rama IX Rd, Huai Khwang, Bangkok  - รูปที่ 2/10
รูป P-147626 ต้องการขายคอนโด ที.ซี. กรีน TC Green Condominium Rama IX Rd, Huai Khwang, Bangkok  - รูปที่ 3/10
รูป P-147626 ต้องการขายคอนโด ที.ซี. กรีน TC Green Condominium Rama IX Rd, Huai Khwang, Bangkok  - รูปที่ 4/10
รูป P-147626 ต้องการขายคอนโด ที.ซี. กรีน TC Green Condominium Rama IX Rd, Huai Khwang, Bangkok  - รูปที่ 5/10
รูป P-147626 ต้องการขายคอนโด ที.ซี. กรีน TC Green Condominium Rama IX Rd, Huai Khwang, Bangkok  - รูปที่ 6/10
รูป P-147626 ต้องการขายคอนโด ที.ซี. กรีน TC Green Condominium Rama IX Rd, Huai Khwang, Bangkok  - รูปที่ 7/10
รูป P-147626 ต้องการขายคอนโด ที.ซี. กรีน TC Green Condominium Rama IX Rd, Huai Khwang, Bangkok  - รูปที่ 8/10
รูป P-147626 ต้องการขายคอนโด ที.ซี. กรีน TC Green Condominium Rama IX Rd, Huai Khwang, Bangkok  - รูปที่ 9/10
รูป P-147626 ต้องการขายคอนโด ที.ซี. กรีน TC Green Condominium Rama IX Rd, Huai Khwang, Bangkok  - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
2,890,000 (72,250 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 11
40 ตร.ม.

ที.ซี. กรีน ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์: P-147626

พท :40 ตรม.ชั้น :11

อาคาร : ตึก A

วิว/ทิศ :วิวเมือง 

ประเภทห้อง :1นอน 1 ห้องน้ำ 

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า :ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า ไม่มีเครื่องซักผ้า

สถานที่ใกล้เคียง :MRTรถไฟใต้ดินพระราม9 MRTรถไฟใต้ดินพระรามเก้า2 MRTรถไฟใต้ดินเพชรบุรี ทางด่วนอโศก เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 9 โรบินสัน พระราม 9 อาคารฟอร์จูน ทาวน์โรงพยาบาลพระราม 9 โรงพยาบาลปิยะเวท

ราคาขาย: 2,890,000 บาท

** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 

โทร: 085-592-2897 

Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก: http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

Facebook: facebook.com/easythaihome

##ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @.(มีดอทคอม) 

#ฝากห้องเช่า #ฝากห้องขาย #คอนโดเช่่า #คอนโดขาย #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #real estate agent 

รายละเอียด

  • T.C. Green
  • 2,890,000 (72,250 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 11
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า T.C. Green

254 ประกาศเช่า

ประกาศขาย T.C. Green

113 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ที.ซี. กรีน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 634 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

0.6 กม.