P-143140 ต้องการขายคอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ Ratchaphruek Rd, Talat Phlu, Thon Buri, Bangkok
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4902600
เข้าชม :
อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รหัสทรัพย์: P-143140
พท :34 ตรม.ชั้น :27
วิว/ทิศ :วิวเมือง
ประเภทห้อง 1นอน 1 ห้องน้ำ
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า :ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้าตามรูป ไม่มีเครื่องซักผ้า
สถานที่ใกล้เคียง :BTSรถไฟฟ้าตลาดพลู BTSรถไฟฟ้าวุฒากาศ BTSรถไฟฟ้าโพธิ์นิมิตร ทางด่วนสุรวงศ์ The Mall ท่าพระ Big C ดาวคะนอง Riverside Plaza รร.จินดามณี รร.กงลี้จงซัน มรภ.บ้านสมเด็จเจ้าพระยา มรภ.ธนบุรี ม.สยาม รพ.พญาไท 3 รพ.บางไผ่ รพ.สมิติเวชธนบุรี
ราคาขาย: 4,790,000 บาท
** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
โทร: 085-592-2897
Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก: http://line.me/ti/p/%40ipp7666o
E-mail: easythaihome@gmail.com
Website: easythaihome.com
Facebook: facebook.com/easythaihome
##ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @.(มีดอทคอม)
#ฝากห้องเช่า #ฝากห้องขาย #คอนโดเช่่า #คอนโดขาย #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #real estate agent
รายละเอียด
- Altitude Unicorn Sathorn - Thapra
- 4,790,000 (140,882 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 27
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
210 ประกาศเช่า
44 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ

[P-131682] ขายเพียง 2.6 ล้าน! แต่งครบพร้อมอยู่ Altitude Unicorn สาทร-ท่าพระ ย่านตลาดพลู 085-592-2897 Line: @easythaihome1 ห้องนอน24m2ชั้น 9฿2,600,000UPDATE !
คอนโดต้องการขาย อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ ซอย รัชดาท่าพระ 13 ตลาดพลู ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก1 ห้องนอน36m2ชั้น 16฿4,400,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ MD-250690742 ห้องนอน45m2ชั้น 11-15฿5,500,000UPDATE !
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-250805101 ห้องนอน31m2ชั้น 5-10฿3,300,000UPDATE !

ขายคอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 20 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ ตลาดกระต่ายมั่งคั่ง1 ห้องนอน39m2ชั้น 20฿4,590,000UPDATE !
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ 16916142 ห้องนอน40m2ชั้น 21฿4,500,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ 17922121 ห้องนอน24m2ชั้น 12฿3,900,000UPDATE !
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ 11210962 ห้องนอน50.97m2ชั้น 7฿7,850,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 134 ประกาศ
ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapraมีคอนโดขาย 49 ประกาศ

2 กม.

4.1 กม.
4.7 กม.
4 กม.
3.7 กม.
2.3 กม.
2.3 กม.
3.1 กม.
5 กม.
3.3 กม.
3.7 กม.
2.9 กม.
2.9 กม.