P-135986 — ขายพร้อมผู้เช่า! Aspire Sathorn-Thapra ชั้น 16 ใกล้ BTS ตลาดพลู ย่านธนบุรี ราคา 2.99 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6058117

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-135986 — ขายพร้อมผู้เช่า! Aspire Sathorn-Thapra ชั้น 16 ใกล้ BTS ตลาดพลู ย่านธนบุรี ราคา 2.99 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 1/9
รูป P-135986 — ขายพร้อมผู้เช่า! Aspire Sathorn-Thapra ชั้น 16 ใกล้ BTS ตลาดพลู ย่านธนบุรี ราคา 2.99 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 2/9
รูป P-135986 — ขายพร้อมผู้เช่า! Aspire Sathorn-Thapra ชั้น 16 ใกล้ BTS ตลาดพลู ย่านธนบุรี ราคา 2.99 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 3/9
รูป P-135986 — ขายพร้อมผู้เช่า! Aspire Sathorn-Thapra ชั้น 16 ใกล้ BTS ตลาดพลู ย่านธนบุรี ราคา 2.99 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 4/9
รูป P-135986 — ขายพร้อมผู้เช่า! Aspire Sathorn-Thapra ชั้น 16 ใกล้ BTS ตลาดพลู ย่านธนบุรี ราคา 2.99 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 5/9
รูป P-135986 — ขายพร้อมผู้เช่า! Aspire Sathorn-Thapra ชั้น 16 ใกล้ BTS ตลาดพลู ย่านธนบุรี ราคา 2.99 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 6/9
รูป P-135986 — ขายพร้อมผู้เช่า! Aspire Sathorn-Thapra ชั้น 16 ใกล้ BTS ตลาดพลู ย่านธนบุรี ราคา 2.99 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 7/9
รูป P-135986 — ขายพร้อมผู้เช่า! Aspire Sathorn-Thapra ชั้น 16 ใกล้ BTS ตลาดพลู ย่านธนบุรี ราคา 2.99 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 8/9
รูป P-135986 — ขายพร้อมผู้เช่า! Aspire Sathorn-Thapra ชั้น 16 ใกล้ BTS ตลาดพลู ย่านธนบุรี ราคา 2.99 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,990,000 (99,667 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.

แอสปาย สาทร - ท่าพระ ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

"ความสะดวกสบายบนทำเลเชื่อมต่อสาทร-ธนบุรี เดินทางเข้าเมืองง่ายดายเพียงไม่กี่ก้าวจาก BTS ตลาดพลู และ BRT ราชพฤกษ์ ใกล้แหล่งช้อปปิ้งยอดนิยมอย่างเดอะมอลล์ ท่าพระ ห้องสภาพใหม่ดูแลดี ชั้นสูงวิวสวย มาพร้อมผลตอบแทนจากการเช่าระยะยาวถึงปี 2569"

รายละเอียดห้อง:

- ประเภท: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- พื้นที่ใช้สอย: 30 ตร.ม.

- ชั้น: 16 (ทิศใต้ / วิวเมือง)

- สถานะ: ขายพร้อมผู้เช่า (สัญญาถึง 31 ธ.ค. 2569)

- เฟอร์นิเจอร์: ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด (มีเครื่องซักผ้า)

จุดเด่นและสถานที่ใกล้เคียง:

- การเดินทาง: BTS ตลาดพลู (440 ม.), BRT ราชพฤกษ์, วงเวียนใหญ่, สาทร, ทางด่วนด่านสาทร (5 กม.)

- ช้อปปิ้ง: เดอะมอลล์ ท่าพระ (430 ม.), ตลาดพลู

- สถานศึกษา: โรงเรียนพรประสาทวิทยา

- โรงพยาบาล: โรงพยาบาลเยาวรักษ์

- ทำเล: ถ.ราชพฤกษ์ แขวงบุคคโล เขตธนบุรี

ราคาขาย: 2.99 ล้านบาท

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม / นัดชมห้อง

โทร: 085-592-2897

Line Id: @easythaihome

คลิ๊กเพิ่มเพื่อน : http://line.me/ti/p/%40easythaihome

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

Facebook: facebook.com/easythaihome

ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อน Line ID : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • Aspire Sathorn - Thapra
  • 2,990,000 (99,667 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 16
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
IDEO Sathorn - Thapra

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 303 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู
Supalai Loft Talat Phlu Station

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

3.4 กม.

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน - ท่าพระ
The Parkland Taksin - Thapra

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม สเตชั่น รัชดา - ท่าพระ