P-125231 🏢ต้องการขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน Phahon Yothin 27 Alley, Chatuchak, Bangkok

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3628427

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-125231 🏢ต้องการขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน Phahon Yothin 27 Alley, Chatuchak, Bangkok - รูปที่ 1/5
รูป P-125231 🏢ต้องการขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน Phahon Yothin 27 Alley, Chatuchak, Bangkok - รูปที่ 2/5
รูป P-125231 🏢ต้องการขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน Phahon Yothin 27 Alley, Chatuchak, Bangkok - รูปที่ 3/5
รูป P-125231 🏢ต้องการขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน Phahon Yothin 27 Alley, Chatuchak, Bangkok - รูปที่ 4/5
รูป P-125231 🏢ต้องการขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน Phahon Yothin 27 Alley, Chatuchak, Bangkok - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
5,300,000 (170,968 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 23
31 ตร.ม.

ไนท์บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔖รหัสทรัพย์: P-125231

31 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น: 23 วิวเมือง

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้ามี: ตามภาพ มีเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ มีเครื่องซักผ้า [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

Ⓜ️🚄อยู่ใกล้: 3.2 km to Phahon Yothin station1.4 km to Ha Yaek Lat Phrao Station stationห่างจากสถานีรถไฟฟ้าพหลโยธิน 3.2 กม.ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าห้าแยกลาดพร้าว 1.4 กม.

💰฿ราคาขาย: 5,300,000 บาท

👉👉👉** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

➡️➡️➡️สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ⬅️⬅️⬅️

☎️โทร: 085-592-2897 

📟Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก👉 http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

📧E-mail: easythaihome@gmail.com

🌐Website: easythaihome.com

👍Facebook: facebook.com/easythaihome

ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม) 🙏🙏🙏

🏷️#ฝากห้องเช่า #ฝากห้องขาย #คอนโดเช่่า #คอนโดขาย #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easythaihome real estate agent 🏷️

รายละเอียด

  • Knightsbridge Prime Ratchayothin
  • 5,300,000 (170,968 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 23
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชโยธิน
คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

3.8 กม.

logo โครงการ พรีมิโอ ควินโต
Premio Quinto

5.8 กม.

logo โครงการ เอ็ม ลาดพร้าว
M Ladprao

2.5 กม.

เกษตร

4.8 กม.

เอสซีบี พาร์ค

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

BTS พหลโยธิน 24

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Knightsbridge Prime Ratchayothin

ขายเช่า

ประเภทห้อง