P-120092 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา! ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน ใกล้ Icon Siam 2.2 ล้าน | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5973752
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
P-120092 คอนโดมิเนียมวิวแม่น้ำเจ้าพระยา! โครงการ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน บนชั้น 14 ขนาด 32 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมขายในราคา 2,200,000 บาท
โดดเด่นด้วยวิวแม่น้ำเจ้าพระยาอันงดงาม พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน พร้อมเข้าอยู่:
* เครื่องซักผ้า
การตกแต่งสไตล์โมเดิร์น ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์การอยู่อาศัย ใกล้ Icon Siam, โรงเรียนนานาชาติ Shrewsbury และแหล่งธุรกิจสำคัญ
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
โทร: 099-669-8799 วิทย์ , 099-229-6397 จอย
Line Id: @easycondoplus, คลิ๊ก: https://lin.ee/fpbEDAo
E-mail:
Website: easycondoplus.com
Facebook: facebook.com/easycondoplus
รายละเอียด
- KnightsBridge Sky River Ocean
- 2,200,000 (68,750 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 14
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
98 ประกาศเช่า
56 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน
คอนโดมิเนียม 57.23 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 3.2M57.23m2ชั้น -฿4,350,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 31.32 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2.2M31.32m2ชั้น -฿2,209,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 26 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.5M26m2ชั้น -฿1,950,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 31.36 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.6M31.36m2ชั้น -฿2,211,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 26 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.4M26m2ชั้น -฿1,859,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 26.33 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.4M26.33m2ชั้น -฿1,894,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 28.2 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.7M28.2m2ชั้น -฿1,749,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 28.2 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.6M28.2m2ชั้น -฿1,932,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 26 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.9M26m2ชั้น -฿1,917,000UPDATE !
🔥 ขายขาดทุน! KnightsBridge Sky River Ocean ไนท์บริดจ์ สกายริเวอร์ โอเชี่ยน วิวสวย ติดรถไฟฟ้าสถานีปากน้ำ Yield สูง 7% ✅ เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน1 ห้องนอน26m2ชั้น 20฿1,490,000UPDATE !