P-109326 คอนโดฯ 1 ห้องนอน วิวเมืองสวย! บลอสซั่ม สาทร-เจริญราษฎร์ ใกล้ MRT ลุมพินี 2.65 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

2975526

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-109326 คอนโดฯ 1 ห้องนอน วิวเมืองสวย! บลอสซั่ม สาทร-เจริญราษฎร์ ใกล้ MRT ลุมพินี 2.65 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/10
รูป P-109326 คอนโดฯ 1 ห้องนอน วิวเมืองสวย! บลอสซั่ม สาทร-เจริญราษฎร์ ใกล้ MRT ลุมพินี 2.65 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/10
รูป P-109326 คอนโดฯ 1 ห้องนอน วิวเมืองสวย! บลอสซั่ม สาทร-เจริญราษฎร์ ใกล้ MRT ลุมพินี 2.65 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/10
รูป P-109326 คอนโดฯ 1 ห้องนอน วิวเมืองสวย! บลอสซั่ม สาทร-เจริญราษฎร์ ใกล้ MRT ลุมพินี 2.65 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/10
รูป P-109326 คอนโดฯ 1 ห้องนอน วิวเมืองสวย! บลอสซั่ม สาทร-เจริญราษฎร์ ใกล้ MRT ลุมพินี 2.65 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/10
รูป P-109326 คอนโดฯ 1 ห้องนอน วิวเมืองสวย! บลอสซั่ม สาทร-เจริญราษฎร์ ใกล้ MRT ลุมพินี 2.65 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/10
รูป P-109326 คอนโดฯ 1 ห้องนอน วิวเมืองสวย! บลอสซั่ม สาทร-เจริญราษฎร์ ใกล้ MRT ลุมพินี 2.65 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/10
รูป P-109326 คอนโดฯ 1 ห้องนอน วิวเมืองสวย! บลอสซั่ม สาทร-เจริญราษฎร์ ใกล้ MRT ลุมพินี 2.65 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/10
รูป P-109326 คอนโดฯ 1 ห้องนอน วิวเมืองสวย! บลอสซั่ม สาทร-เจริญราษฎร์ ใกล้ MRT ลุมพินี 2.65 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 9/10
รูป P-109326 คอนโดฯ 1 ห้องนอน วิวเมืองสวย! บลอสซั่ม สาทร-เจริญราษฎร์ ใกล้ MRT ลุมพินี 2.65 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
2,650,000 (88,333 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.

บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-109326 คอนโดมิเนียม 1 ห้องนอน วิวเมืองสวยงาม พร้อมเข้าอยู่! โครงการ บลอสซั่ม คอนโด สาทร-เจริญราษฎร์ ชั้น 7 ขนาด 30 ตร.ม. ในราคาเพียง 2,650,000 บาท

ห้องตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครันสไตล์ Modern Contemporary

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า:

- เตียงนอนขนาด King Size พร้อมฟูก

- ตู้เสื้อผ้าบิวท์อิน

- โซฟาเข้ามุม

- โต๊ะกลาง

- โต๊ะทานอาหารพร้อมเก้าอี้

- เคาน์เตอร์ครัวบิวท์อิน พร้อมเตาไฟฟ้าและเครื่องดูดควัน

- ตู้เย็น

- เครื่องปรับอากาศ

- โทรทัศน์

- เครื่องซักผ้า

ทำเลดีเยี่ยม ใกล้ MRT ลุมพินี เพียงไม่กี่นาที และยังใกล้กับแหล่งช้อปปิ้ง เซ็นทรัลพลาซา พระราม 3 และย่านธุรกิจ CBD สาทร

เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการคอนโดมิเนียมพร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี เดินทางสะดวก และวิวเมืองสวยงาม!

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat
  • 2,650,000 (88,333 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 443 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 189 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์
The Key Sathorn - Charoenrat