🍃OwCha261125🍃 ขายคอนโด XT Huaikhwang

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5616910

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🍃OwCha261125🍃 ขายคอนโด XT Huaikhwang - รูปที่ 1/5
รูป 🍃OwCha261125🍃 ขายคอนโด XT Huaikhwang - รูปที่ 2/5
รูป 🍃OwCha261125🍃 ขายคอนโด XT Huaikhwang - รูปที่ 3/5
รูป 🍃OwCha261125🍃 ขายคอนโด XT Huaikhwang - รูปที่ 4/5
รูป 🍃OwCha261125🍃 ขายคอนโด XT Huaikhwang - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
4,800,000 (159,363 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 27
30.12 ตร.ม.

เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🍃OwCha261125🍃

ขายคอนโด XT Huaikhwang

พื้นที่ 30.12 ตารางเมตร

ชั้น27 ตึกA ทิศเหนือ

เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้า

เช่า 18,000/เดือน

ไม่รับผู้เช่าสูบบุหรี่

สัญญา1 ปี

ขาย 4.8 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292

หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน

ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ

ติดต่อ แนน

📲 0914159415

📲 / 💚 :0654199292

💚Line @nawiya

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโด

#ฝากขายฝากซื้อ #บ้านมือสอง #คอนโดมือสอง #ขายคอนโดรีโนเวท

รายละเอียด

  • XT HUAIKHWANG
  • 4,800,000 (159,363 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 27
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.12 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า XT HUAIKHWANG

881 ประกาศเช่า

ประกาศขาย XT HUAIKHWANG

147 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 244 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที