🍃OwAnne190126🍃 ประกาศขายคอนโด For sale - Udelight Residence Pattanakarn-Thonglor
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5725163
เข้าชม :
ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ 137 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🍃OwAnne190126🍃
ประกาศขายคอนโด For sale - Udelight Residence Pattanakarn-Thonglor
ห้องขนาด 37 ตรม. ห้องชั้น 22 วิวทองหล่อฝั่งตะวันตก ไม่มีอาคารบัง ห้องอยู่ใกล้ลิฟ
พร้อมสิทธิจอดรถ 1 คัน
Location ดี อยู่ติดทางขึ้นลงทางด่วน ใกล้ทองหล่อ 10 นาที เข้าเมืองสะดวกสบายอยู่ใกล้ทุกอย่าง ใกล้โรงพยาบาลกรุงเทพ / สมิติเวชสุขุมวิท
มีฟิตเนส สระว่ายน้ำ ห้องสมุด
ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ ที่นอน โซฟา ทีวี แอร์ 2 เครื่อง ตู้เย็น เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น
เพิ่ง Renovate ไปค่ะ ตกแต่งเพิ่มนิดหน่อยก็อยู่ต่อได้ยาวๆ
ขายราคา 2.89 ล้านบาท
ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ
#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292
หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน
ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ
ติดต่อ แนน
📲 0914159415
📲 / 💚 :0654199292
💚Line @nawiya
#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโด
#ฝากขายฝากซื้อ #บ้านมือสอง #คอนโดมือสอง #ขายคอนโดรีโนเวท #ขายบ้าน #รีโนเวทคอนโด
รายละเอียด
- U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor
- 2,890,000 (78,108 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 22
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 37 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

137 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ
🎉 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ1 ห้องนอน40m2ชั้น 19฿3,500,000NEW !
ขายคอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ1 ห้องนอน35m2ชั้น 17฿2,390,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ1 ห้องนอน40m2ชั้น 19฿3,500,000NEW !
S2978 ขายคอนโด U Delight Residence พัฒนาการ-ทองหล่อ ห้องสวยใกล้ทองหล่อ1 ห้องนอน26.33m2ชั้น 11฿2,090,000UPDATE !
🔥ขายขาดทุน🔥 ห้องมุมเป็นส่วนตัว สภาพดีมาก U Delight Residence พัฒนาการ-ทองหล่อ1 ห้องนอน35.43m2ชั้น x฿2,550,000UPDATE !
🔥ขายขาดทุน🔥 ห้องสวย สภาพดี ได้ทั้งวิวเมืองและวิวคลอง U Delight Residence พัฒนาการ-ทองหล่อ1 ห้องนอน26.33m2ชั้น x฿1,790,000UPDATE !
ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ-ทองหล่อ ห้องสวย ส่วนกลางดี ทำเลโดน_Do8641 ห้องนอน26.33m2ชั้น 11฿2,090,000UPDATE !
#SC13766 📌 ขาย | 🟦🟨ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน26.33m2ชั้น 11฿2,090,000NEW !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ
ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamaiมีคอนโดขาย 61 ประกาศ

4.8 กม.
2.5 กม.
4 กม.
5 กม.
2.9 กม.
0 กม.
2.7 กม.
2 กม.
4.1 กม.
4.5 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
2.7 กม.
2.7 กม.
3.8 กม.