ONUMA190426 ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔 คอนโดอ่อนนุช 36

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5975715

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ONUMA190426  ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔   คอนโดอ่อนนุช 36  - รูปที่ 1/14
รูป ONUMA190426  ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔   คอนโดอ่อนนุช 36  - รูปที่ 2/14
รูป ONUMA190426  ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔   คอนโดอ่อนนุช 36  - รูปที่ 3/14
รูป ONUMA190426  ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔   คอนโดอ่อนนุช 36  - รูปที่ 4/14
รูป ONUMA190426  ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔   คอนโดอ่อนนุช 36  - รูปที่ 5/14
รูป ONUMA190426  ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔   คอนโดอ่อนนุช 36  - รูปที่ 6/14
รูป ONUMA190426  ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔   คอนโดอ่อนนุช 36  - รูปที่ 7/14
รูป ONUMA190426  ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔   คอนโดอ่อนนุช 36  - รูปที่ 8/14
รูป ONUMA190426  ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔   คอนโดอ่อนนุช 36  - รูปที่ 9/14
รูป ONUMA190426  ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔   คอนโดอ่อนนุช 36  - รูปที่ 10/14
รูป ONUMA190426  ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔   คอนโดอ่อนนุช 36  - รูปที่ 11/14
รูป ONUMA190426  ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔   คอนโดอ่อนนุช 36  - รูปที่ 12/14
รูป ONUMA190426  ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔   คอนโดอ่อนนุช 36  - รูปที่ 13/14
รูป ONUMA190426  ▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔   คอนโดอ่อนนุช 36  - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
3,690,000 (36,900 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 7
100 ตร.ม.

อีสท์ วูด พาร์ค สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ONUMA190426

▪︎ 𝐄𝐚𝐬𝐭𝐰𝐨𝐨𝐝 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭𝟑𝟔 

คอนโดอ่อนนุช 36 

🔥ขายเพียง 3,690,000บาท🔥

| เดินทางสะดวก

คอนโดในทำเลอ่อนนุช 𝟑𝟔 ที่เน้นความสงบและความเป็นส่วนตัว เหมาะกับครอบครัวที่ต้องการใช้ชีวิตใกล้เมือง และเดินทางสะดวก ด้วยรถไฟฟ้า 𝟐 สาย ทั้ง 𝐁𝐓𝐒 และ 𝐌𝐑𝐓

▪︎ รายละเอียดห้อง

• ชั้น1ขนาดพื้นที่ใช้สอย 100ตร.ม.

โฉนด 65 ตรม

• 𝟐 ห้องนอน 𝟑 ระเบียง 2ห้องน้ำ

.ชั้น7

• สภาพดี พร้อมอยู่

•ค่าส่วนกลางปีละ 23,400บาทเท่านั้น

▪︎ สิ่งอำนวยความสะดวก

สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ที่จอดรถ, รปภ. 𝟐𝟒 ชม., กล้องวงจรปิด

▪︎ สถานที่ใกล้เคียง

#𝐁𝐓𝐒อ่อนนุช, #𝐌𝐑𝐓ศรีนุช, ซีคอนสแควร์, พาราไดซ์พาร์ค, โลตัสอ่อนนุช, 

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ 

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292

 หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน

ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ 

ติดต่อ แนน

📲 0914159415

📲 / 💚 :0654199292

💚Line @nawiya

#หาซื้อคอนโด

#ฝากขายฝากซื้อ #บ้านมือสอง #คอนโดมือสอง #ขายคอนโดรีโนเวท 

—————————————————————— 

#คอนโดอ่อนนุช #ใกล้รถไฟฟ้า #คอนโด2ห้องนอน #ราคาถูก #ใกล้BTS #ใกล้MRT #คอนโดสำหรับครอบครัว #ซีคอนสแควร์ #พาราไดซ์พาร์ค #ตลาดนัดรถไฟ #อ่อนนุช #อีสวูดพาร์ค #eastwoodpatk #onnut36

รายละเอียด

  • Eastwood Park
  • 3,690,000 (36,900 บาท/ตร.ม.)
  • Duplex
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 100 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Eastwood Park

5 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Eastwood Park

29 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ อีสท์ วูด พาร์ค

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล
ยังไม่เจอประกาศ ในอีสท์ วูด พาร์คที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายห้อง Duplex 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • P0689/ขายคอนโด Siamese Sukhumvit 87 | ห้อง Duplex เพดานสูง ชั้น 18 วิวสวย ใกล้ BTS อ่อนนุช
    ขายคอนโด
    P0689/ขายคอนโด Siamese Sukhumvit 87 | ห้อง Duplex เพดานสูง ชั้น 18 วิวสวย ใกล้ BTS อ่อนนุช
    พระโขนง กรุงเทพมหานคร
    ฿5,000,000
    UPDATE !
    1 นอน