NCS560024 ขาย ซื้อ ที่ดิน แปลงสวย รามอินทรา 5 ราคาถูก สนใจ Line: @695zzpyr

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5982459

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป NCS560024 ขาย ซื้อ ที่ดิน แปลงสวย รามอินทรา 5 ราคาถูก สนใจ Line: @695zzpyr - รูปที่ 1/3
รูป NCS560024 ขาย ซื้อ ที่ดิน แปลงสวย รามอินทรา 5 ราคาถูก สนใจ Line: @695zzpyr - รูปที่ 2/3
รูป NCS560024 ขาย ซื้อ ที่ดิน แปลงสวย รามอินทรา 5 ราคาถูก สนใจ Line: @695zzpyr - รูปที่ 3/3
ดูรูปทั้งหมด 3 รูป
14,210,000 (70,000 บาท/ตร.วา)
203 ตร.ว.

บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

เจอแล้ว…ใช่เลย 🫶

ซื้อ ขาย ที่ดิน

ที่ดิน รามอินทรา 5

รายละเอียดทรัพย์

✅ ที่ดินเปล่า

✅ ขนาด 203 ตารางวา

✅ เหมาะสำหรับปลูกบ้าน หรือทำการลงทุน

✅ ทำเล รามอินทรา 5

จุดเด่นทรัพย์

▪️ 📍ใกล้ แหล่งชุมชนและสิ่งอำนวยความสะดวก

▪️ ✨เหมาะกับ สร้างบ้านพักอาศัยหรือทำการลงทุน

▪️ 🚗เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง

สถานที่ใกล้เคียง

▪️ Central Ramindra – 3 กม.

▪️ Big C Extra Ramindra – 2.5 กม.

▪️ BTS สายสีชมพู สถานีรามอินทรา – 2 กม.

▪️ โรงพยาบาลสินแพทย์ รามอินทรา – 3.5 กม.

▪️ ตลาดนัดเลียบด่วน รามอินทรา – 4 กม.

💰 ราคาขาย: 14,210,000 บาท

ตารางวาละ 70,000 บาท

สนใจสอบถามเพิ่มเติม NCW Realty

รหัสทรัพย์: NCS560024

LINE: @695zzpyr

โทร: 085-554-9989

(รับฝากเช่า-ฝากขาย จัดหาอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท)

#ที่ดิน #ซื้อขาย #รามอินทรา5 #ที่ดินรามอินทรา #ราคาถูก

รายละเอียด

  • 14,210,000 (70,000 บาท/ตร.วา)
  • 203 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายที่ดิน 399 ตร.ว., ซ.รามอินทรา 23 แปลงมุม ติดถนน 2 ด้าน, ใกล้ BTS ลาดปลาเค้า 1 กม.
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดิน 399 ตร.ว., ซ.รามอินทรา 23 แปลงมุม ติดถนน 2 ด้าน, ใกล้ BTS ลาดปลาเค้า 1 กม.
    บางเขน กรุงเทพมหานคร
    ฿33,000,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 3 งาน / 99 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน ซ.รามอินทรา 31 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู ขนาด 265 ตารางวา ถมแล้ว เหมาะสร้างบ้าน อพาร์ทเม้นท์

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซ.พหลโยธิน 48 ใกล้รถไฟฟ้าสถานีสายหยุด เพียง 200 เมตร ขนาด 130 ตารางวา

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินเปล่า 558 ตร.ว. ติดถนนพหลโยธิน 48 (ซอยสายหยุด) บางเขน ใกล้ BTS
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินเปล่า 558 ตร.ว. ติดถนนพหลโยธิน 48 (ซอยสายหยุด) บางเขน ใกล้ BTS
    บางเขน กรุงเทพมหานคร
    ฿33,500,000
    NEW !
    1 ไร่ / 1 งาน / 58 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ที่ดิน 182 ตร.ว. แจ้งวัฒนะ ซอย1 ถมแล้ว ใกล้รถไฟฟ้า