🔥MD-26065130 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด เดอะ ลอฟท์ เอกมัย รีบจองก่อนหลุด 🔥
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6066732
เข้าชม :
เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย 1413 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
⚡ขายด่วน คอนโด เดอะ ลอฟท์ เอกมัย (MD-26065130)
ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด คุ้มมากเมื่อเทียบขนาดและทำเล หาแบบนี้ได้ยากในโซนนี้ โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
📐 ขนาด 30.50 ตร.ม.
🛏️ 1 ห้องนอน | 🚿 1 ห้องน้ำ
💰 ราคาขายเพียง 4,990,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
⚠️ ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
📞 Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- The Lofts Ekkamai
- 4,990,000 (163,607 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5-10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

1413 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
185 ประกาศเช่า
92 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย
คอนโดลงทุน Yield สูง 1 ห้องนอน ใกล้ BTS เอกมัย ที่ The Lofts Ekkamai - U11233941 ห้องนอน45.06m2ชั้น 19฿7,900,000
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1552478)1 ห้องนอน60.27m2ชั้น 12A฿13,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 711676)2 ห้องนอน60m2ชั้น 10฿14,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1176239)1 ห้องนอน45m2ชั้น 18฿9,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2028486)2 ห้องนอน74m2ชั้น 21฿16,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 824621)1 ห้องนอน45m2ชั้น 22฿8,980,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 696724)1 ห้องนอน45m2ชั้น 15฿8,200,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 590955)1 ห้องนอน46m2ชั้น 16฿9,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 993321)2 ห้องนอน60m2ชั้น 9฿15,000,000UPDATE !
🍃OwPim080825🍃ขายเท่านั้น‼️ คอนโด The Loft Ekkamai | ใกล้ BTS เอกมัย2 ห้องนอน70m2ชั้น 22฿9,900,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะ ลอฟท์ เอกมัย BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-22141 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน33m2ชั้น 7฿4,900,000UPDATE !
LTH4698 – Best Sale Deal at The Lofts Ekkamai FOR SALE 3 bed 3 bath size 129 Sq.M. Nearby BTS Ekamai ONLY 30.9 MB3 ห้องนอน129m2ชั้น 0฿30,900,000UPDATE !