Maestro 12 68 sq.m. 2 Bed 2 Bath 37,999B Eng 中 日 Please add LINE ID @806qphgn o8415o5483
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4353604
เข้าชม :
37,999/ เดือน
มาเอสโตร 12 ราชเทวี 350/1 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
The Maestro 12 project is a condo located in Ratchathewi, Bangkok and was completed in December 2015. It has 8 floors and a total of 12 units. It is a quality project by Major Development Estate Co., Ltd. ..
โครงการ มาเอสโตร 12 คือ คอนโด ตั้งอยู่ในทำเลพื้นที่ ราชเทวี, กรุงเทพฯ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2015. โดยมีทั้งหมด 8 ชั้น รวมทั้งสิ้น 12 ยูนิต ซึ่งเป็นโครงการคุณภาพโดย Major Development Estate Co., Ltd..
マエストロ 12 プロジェクトは、バンコクのラチャテウィに位置するコンドミニアムで、2015 年 12 月に完成しました。8 階建て、合計 12 ユニットで構成されています。メジャー デベロップメント エステート株式会社による高品質なプロジェクトです。
รายละเอียด
- Maestro 12 Ratchathewi
37,999/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 2 ห้องนอน
- 4
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 68 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

350/1 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
65 ประกาศเช่า
20 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ มาเอสโตร 12 ราชเทวี

DL26050030 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 12 ราชเทวี (Maestro 12 Ratchathewi) ใกล้ BTS ราชเทวี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน30m2ชั้น 2฿18,000/เดือนUPDATE !
📌Exclusive!📌 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 12 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ Central World1 ห้องนอน31m2ชั้น 3฿25,000/เดือนUPDATE !
🎊Best value!🎊 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 12 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ Central World1 ห้องนอน30m2ชั้น 2฿18,000/เดือนUPDATE !
🔺Super special!🔺 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 12 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ Central World1 ห้องนอน31m2ชั้น 3฿25,000/เดือนUPDATE !
📌 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 12 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ Central World1 ห้องนอน27m2ชั้น 2฿18,500/เดือนUPDATE !
🔥Hot deal!🔥 ให้เช่าคอนโด มาเอสโตร 12 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ Central World1 ห้องนอน30m2ชั้น 2฿18,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด Maestro 12 ราชเทวี (เพียง 350 ม. จาก BTS ราชเทวี)1 ห้องนอน31m2ชั้น 3฿23,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่า มาเอสโตร 12 ชั้น 3 | 500 ม. จาก BTS ราชเทวี (เดิน 6 นาที) | Line ID : @condobkk (มี@ด้วยนะคะ)1 ห้องนอน31m2ชั้น 3฿23,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด : มาเอสโตร 12 ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี ห้องแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่1 ห้องนอน31m2ชั้น 3฿23,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด Maestro 12 Ratchathewi/มาเอสโตร 12 ราชเทวี (D6905022) ID Line : @condo981 ห้องนอน30m2ชั้น 1฿18,000/เดือนUPDATE !
#SC13568 📌 เช่า | 🟦🟨มาเอสโตร 12 ราชเทวี🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน30m2ชั้น 2฿18,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 435 ประกาศ
ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siamมีคอนโดขาย 163 ประกาศ

3.9 กม.
5.1 กม.
4.1 กม.
4.1 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
3.4 กม.
4.6 กม.
4.6 กม.
3.5 กม.
2 กม.
4.1 กม.
5.9 กม.
2.3 กม.
3.2 กม.
4.8 กม.
2.2 กม.
2.7 กม.
2.4 กม.
0 กม.
3.3 กม.
4.1 กม.
2.2 กม.
2.2 กม.
2.1 กม.
2.1 กม.
0 กม.
3.6 กม.