LTH9683 – The Surawong FOR SALE size 70 Sq. m. 2 beds 2 baths near MRT Samyan Station ONLY 8 MB

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4163483

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป LTH9683 – The Surawong FOR SALE size 70 Sq. m. 2 beds 2 baths near MRT Samyan Station ONLY 8 MB - รูปที่ 1/4
รูป LTH9683 – The Surawong FOR SALE size 70 Sq. m. 2 beds 2 baths near MRT Samyan Station ONLY 8 MB - รูปที่ 2/4
รูป LTH9683 – The Surawong FOR SALE size 70 Sq. m. 2 beds 2 baths near MRT Samyan Station ONLY 8 MB - รูปที่ 3/4
รูป LTH9683 – The Surawong FOR SALE size 70 Sq. m. 2 beds 2 baths near MRT Samyan Station ONLY 8 MB - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
8,000,000 (114,286 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
70 ตร.ม.

เดอะ สุรวงศ์ บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

LTH9683 – The Surawong FOR SALE size 70 Sq. m. 2 beds 2 baths near MRT Samyan Station ONLY 8 MB

Detail

2 Bedrooms 2 Bathrooms / Size 70 sq.m

Fully Furnished / Low Floor

Facilities:

Parking

Fitness center

Swimming Pool

The security guard and CCTV 24 hrs.

Key card access control

Lounge

Location : MRT Samyan Station

FOR SALE 8,000,000 THB (Transfer 50/50)

If you are looking for more units in any building, we also have other units available. Please contact us.

KC (Kung) (Thai/Eng): 082-974-2287

Office: +66(0)96-945-8392

Line@: @leth

Instagram: liberal_estate_th

www.liberalestateth.com

รายละเอียด

  • The Surawong
  • 8,000,000 (114,286 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5+
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Surawong

4 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Surawong

6 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ สุรวงศ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 645 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn