Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6055172

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 1/14
รูป Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 2/14
รูป Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 3/14
รูป Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 4/14
รูป Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 5/14
รูป Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 6/14
รูป Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 7/14
รูป Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 8/14
รูป Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 9/14
รูป Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 10/14
รูป Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 11/14
รูป Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 12/14
รูป Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 13/14
รูป Living Avenue ตึกD ชั้น4 บางแสน ------------------------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
1,250,000 (43,148 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
28.97 ตร.ม.

ลิฟวิ่ง อเวนิว บางแสน เมืองชลบุรี ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔊"𝗟𝗶𝘃𝗶𝗻𝗴 𝗔𝘃𝗲𝗻𝘂𝗲 𝗖𝗼𝗻𝗱𝗼 𝗕𝗮𝗻𝗴𝘀𝗮𝗲𝗻

📣 หั่นราคา...ลดกระหน่ำ คอนโดห้องมุม...ใกล้ห้างแหลมทอง ห้องพร้อมเข้าอยู่ ใกล้ร้านสะดวกซื้อ 7-11 ราคาเพียง : 𝟏.𝟐𝟓 ล้านบาท

.

รายละเอียดห้อง

• กั้นห้อง ตึกD ชั้น4 ขนาด 28.97 ตรม.

• เข้า-ออก อาคาร ระบบคีย์การ์ด

• มีเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24ชม.

• ใกล้มหาลัยบูรพา

• ติด7-11

.

☎สนใจนัดชมห้องจริง

โทร : 097-049-5874 ( สุขุม )

LINE : @choncondo (มี@)

________________________________________

#Livingavenue #คอนโดบางแสน #condobangsaen #ลีฟวิ่งอเวนิว

รายละเอียด

  • Living Avenue Bangsaen
  • 1,250,000 (43,148 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก D
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.97 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางแสน
dcondo Campus Resort Bangsaen

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า dcondo Campus Resort Bangsaen

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Campus Resort Bangsaen

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ รูม บางแสน
The Room Bangsaen

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ พาร์ค สิริ คอนโด รีสอร์ท บางแสน
Park Siri Condo Resort Bangsaen

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ดิ ไอดอล คอนโดมิเนียม
The Idol Condominium

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

The North Park Bangsean

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที