📲Line ID @556ryccg 🚄3 ห้องนอน 168 ตรม ชั้นPenthouse Noble Remix | โนเบิล รีมิกซ์ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ติดรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5182108

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄3 ห้องนอน 168 ตรม ชั้นPenthouse Noble Remix | โนเบิล รีมิกซ์ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ติดรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ - รูปที่ 1/8
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄3 ห้องนอน 168 ตรม ชั้นPenthouse Noble Remix | โนเบิล รีมิกซ์ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ติดรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ - รูปที่ 2/8
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄3 ห้องนอน 168 ตรม ชั้นPenthouse Noble Remix | โนเบิล รีมิกซ์ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ติดรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ - รูปที่ 3/8
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄3 ห้องนอน 168 ตรม ชั้นPenthouse Noble Remix | โนเบิล รีมิกซ์ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ติดรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ - รูปที่ 4/8
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄3 ห้องนอน 168 ตรม ชั้นPenthouse Noble Remix | โนเบิล รีมิกซ์ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ติดรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ - รูปที่ 5/8
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄3 ห้องนอน 168 ตรม ชั้นPenthouse Noble Remix | โนเบิล รีมิกซ์ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ติดรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ - รูปที่ 6/8
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄3 ห้องนอน 168 ตรม ชั้นPenthouse Noble Remix | โนเบิล รีมิกซ์ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ติดรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ - รูปที่ 7/8
รูป 📲Line ID @556ryccg 🚄3 ห้องนอน 168 ตรม ชั้นPenthouse Noble Remix | โนเบิล รีมิกซ์ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ติดรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
34,000,000 (202,381 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 33
168 ตร.ม.

โนเบิล รีมิกซ์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🚄เช่า / ขาย Noble Remix | โนเบิล รีมิกซ์

ติดรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ (0 ม), ติดถนนสุขุมวิท

ขนาด : 168 ตรม  ชั้น : 33 (Penthouse) อาคาร : A

ประเภทห้อง : 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

✅พร้อม เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

✨ขาย 34 ล้านบาท

✨ค่าเช่า 130,000 บาท/เดือน - สัญญา 1 ปีขึ้นไป

✨ค่าเช่า 150,000 บาท/เดือน - สัญญาน้อยกว่า 1 ปี

ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน

สิ่งอำนวยความสะดวก : สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ห้องสตีม, สวนหย่อม, ทางเชื่อมรถไฟฟ้า

-----------------------------------------

list no. TA5959

อุ๋ย Tel: 094-287-4282

Line OA: @556ryccg

Whatsapp: +66942874282

Real estate consultant: Buy Sell Rent Property

#คอนโดสุขุมวิท #คอนโดทองหล่อ #คอนโดพร้อมพงษ์ #เช่าคอนโดทองหล่อ #ขายคอนโดทองหล่อ #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #condoBTS #condoThonglor #condoPhromPhong #NobleRemix #โนเบิลรีมิกซ์

รายละเอียด

  • Noble Remix
  • 34,000,000 (202,381 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 3 ห้องนอน
  • 33
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 168 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Noble Remix

655 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Remix

267 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีมิกซ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 623 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

2.3 กม.

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย