📲Line ID @556ryccg 💎2 ห้องนอน 115 ตรม ชั้น 24 LAVIQ สุขุมวิท 57 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ และ เอกมัย
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4946723
เข้าชม :
ลาวีค สุขุมวิท 57 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
💎ให้เช่า / ขาย LAVIQ 57 ลาวีค สุขุมวิท 57
ใกล้รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ (280ม.) และ BTS เอกมัย
ขนาด : 115 ตรม ชั้น : 24 - ห้องริม
ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ
ห้องนั่งเล่น ครัว มีระเบียง มีอ่างอาบน้ำ
พร้อม เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า
✨ค่าเช่า 139,000 บาท/เดือน ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
✨ขาย 37 ล้านบาท รวมค่าโอน
สิ่งอำนวยความสะดวก : สระว่ายน้ำ Infinity-Edge ระบบ Ozone พร้อมสระเด็ก, Rock-Climbing สำหรับเด็ก, ฟิตเนส, Golf Simulator, Bike Simulator, ห้องโยคะ, Executive Lounge และ ห้องประชุม, ที่จอดรถซุปเปอร์คาร์ และซุปเปอร์ไบค์, EV Charger, Condo Concierge Service, Shuttle Service ส่ง BTS เอกมัย และ BTS ทองหล่อ
-----------------------------------------
list no. TA1689
อุ๋ย Tel: 094-287-4282
Line OA: @556ryccg
Whatsapp: +66942874282
Real estate consultant: Buy Sell Rent Property
#คอนโดสุขุมวิท #คอนโดทองหล่อ #คอนโดเอกมัย #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #ลาวีค #ลาวีคสุขุมวิท57 #condosukhumvit #condoThonglor #condoEkkamai #condoBTS #LAVIQ #LAVIQSukhumvit57
รายละเอียด
- LAVIQ Sukhumvit 57
- 37,000,000 (321,739 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 24
- 2 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 115 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
475 ประกาศเช่า
120 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลาวีค สุขุมวิท 57
#A124360 ✅ 7/6/68 ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน44.5m2ชั้น 9฿13,287,000UPDATE !
#A124485 ✅ 19/3/69 ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน86m2ชั้น 7฿26,000,000UPDATE !
#A124394 ✅ 8/1/69 ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน42m2ชั้น 24฿11,500,000UPDATE !
#A124284 ✅ 2/2/69 ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน98m2ชั้น 11-12฿29,800,000UPDATE !
#SC13025 📌 ขาย | 🟦🟨ลาวีค สุขุมวิท 57🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน42m2ชั้น 20฿12,000,000UPDATE !
🔥3 ห้องนอน ยูนิตหายาก ระดับLuxury - LAVIQ Sukhumvit 57 ใกล้ Bts ทองหล่อ3 ห้องนอน115m2ชั้น 1x฿32,000,000UPDATE !
🎀 3ห้องนอน แต่งสวย สไตล์โมเดิร์น 🛌 LAVIQ Sukhumvit 57 ใกล้ Bts ทองหล่อ3 ห้องนอน114.66m2ชั้น 1x฿33,500,000UPDATE !
🔥ราคาฮอตที่สุด 22.5 ลบ🔥- ห้องมุม 2 นอน 78 ตร.ม. ทำเลดีใกล้ BTS ทองหล่อ 100 ม. ที่คอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 / ขายคอนโด2 ห้องนอน78m2ชั้น 10+฿22,500,000UPDATE !
ขายคอนโด ลาวีค สุขุมวิท 57 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ท้องฟ้าจำลอง1 ห้องนอน43m2ชั้น 8฿12,100,000NEW !
🔥 สำหรับขาย !! มีอ่างอาบน้ำ !! 🔥 Code C20250800054..........LAVIQ Sukhumvit 57, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน42.15m2ชั้น 5-15฿10,500,000UPDATE !
ขาย -เช่า !! LAVIQ Sukhumvit 57, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 10++, ห้องอยู่ทิศใต้, ตกแต่งสไตล์มินิมอล !! Code C20240100726 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!2 ห้องนอน98m2ชั้น 10++฿28,900,000UPDATE !