📲Line ID @556ryccg 🚄1 ห้องนอน 46 ตรม ชั้น 15 Rhythm รัชดา-ห้วยขวาง ติด MRT ห้วยขวาง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5075988
เข้าชม :
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง ดินแดง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🚄ขาย Rhythm Ratchada - HuaiKhwang
ริทึ่ม รัชดา-ห้วยขวาง ติดMRT ห้วยขวาง (0ม.) ติดถนนรัชดา
ขนาด : 46 ตรม ชั้น : 15
ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
🥳ขาย 5.5 ล้านบาท
สิ่งอํานวยความสะดวก : สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนหย่อม, ซาวน่า
-----------------------------------------
list no. TA5830
อุ๋ย Tel: 094-287-4282
Line Official: @556ryccg
Whatsapp: +66942874282
Real estate consultant: Buy Sell Rent Property
#คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้MRT #ขายคอนโดใกล้MRT #คอนโดห้วยขวาง #คอนโดรัชดา #Rhythm #ริทึ่ม #RhythmRatchadaHuaiKhwang #ริทึ่มรัชดาห้วยขวาง #condoHuaiKhwang #condoRatchada
รายละเอียด
- Rhythm Ratchada - Huai Khwang
- 5,800,000 (126,087 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 15
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 46 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
203 ประกาศเช่า
68 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
SC0451💛ขายโครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน46m2ชั้น 24฿6,000,000UPDATE !

ขายขาดทุน! คอนโดระดับ High-end ห้องไซส์ใหญ่ ริธึ่ม รัชดา-ห้วยขวาง Rhythm รัชดา-ห้วยขวาง ติดรถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง2 ห้องนอน61.96m2ชั้น 12฿7,500,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ริทึ่ม รัชดา-ห้วยขวาง อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 61 ตรม ใกล้ โรบินสันรัชดา2 ห้องนอน61m2ชั้น 12฿7,750,000UPDATE !
🔥4.65 MB 1นอน ไซส์ใหญ่ ห้องชั้นสูง วิวเมืองไม่บล็อก เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีมาก ติด MRT ห้วยขวาง @ Rhythm Ratchada - Huai Khwang1 ห้องนอน46m2ชั้น xx฿4,650,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ริทึ่ม รัชดา-ห้วยขวาง อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 61 ตรม ใกล้ โรบินสันรัชดา2 ห้องนอน61m2ชั้น 12฿7,750,000UPDATE !
🏙️✨ 2 ห้องนอน ชั้นสูง - Rhythm Ratchada-Huai Khwang ใกล้ MRT ห้วยขวาง2 ห้องนอน65.3m2ชั้น 2x฿8,500,000UPDATE !
🔥คุ้มที่สุด! 🔥 ห้องกว้าง ราคาพิเศษ! 🎉 Rhythm Ratchada-Huaikwang ใกล้ MRT ห้วยขวาง2 ห้องนอน65m2ชั้น 1X฿8,500,000UPDATE !
⚡ห้องกว้าง 2 ห้องนอน⚡ Rhythm Ratchada-Huaikhwang ใกล้ MRT ห้วยขวาง2 ห้องนอน66.41m2ชั้น x฿7,800,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ
ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwangมีคอนโดขาย 146 ประกาศ

2.2 กม.
4.3 กม.
4.3 กม.
4.3 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.9 กม.
2.6 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3.5 กม.
3.3 กม.
3.3 กม.
3.5 กม.
3.3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Rhythm Ratchada - Huai Khwang
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง