Life สุขุมวิท65. 1นอน 43ตรม. พร้อมอยู่ Line id: @pfagent

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4793037

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Life สุขุมวิท65. 1นอน 43ตรม. พร้อมอยู่ Line id: @pfagent - รูปที่ 1/5
รูป Life สุขุมวิท65. 1นอน 43ตรม. พร้อมอยู่ Line id: @pfagent - รูปที่ 2/5
รูป Life สุขุมวิท65. 1นอน 43ตรม. พร้อมอยู่ Line id: @pfagent - รูปที่ 3/5
รูป Life สุขุมวิท65. 1นอน 43ตรม. พร้อมอยู่ Line id: @pfagent - รูปที่ 4/5
รูป Life สุขุมวิท65. 1นอน 43ตรม. พร้อมอยู่ Line id: @pfagent - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
4,550,000 (105,814 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
43 ตร.ม.

ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65 1441/7 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

1นอน 1น้ำ

43ตรม

ขาย 4,550,000 บาท (รวมค่าใช้จ่ายวันโอน)

พัดชา 096-2453665

Line id: @pfagent

รายละเอียด

  • Life @ Sukhumvit 65
  • 4,550,000 (105,814 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 43 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Life @ Sukhumvit 65

1441/7 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Life @ Sukhumvit 65

216 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที