✨ Life Asoke คอนโดคุณภาพที่มาพร้อมกับดีไซน์ที่ยอดเยี่ยมและทำเลที่ดีที่สุด ❤️
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5590947
เข้าชม :
ไลฟ์ อโศก ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ #theelitz ✨
[For Sell] Condo - Life Asoke
Ref.Code : EL07437
Area:55.22 Sq.m
Floor:xx
Type:2 Bed 2 Bath
Price:7,490,000 THB
MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT
☏ contact us
Call : 099-395-6964 (K.Keng )
Line : https://lin.ee/0pvHP2u
Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)
Google maps : https://maps.app.goo.gl/qe5b4cTuU323wEEM6
__________
❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞
𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴
买 - 住房产提供租赁和销售服务
รายละเอียด
- Life Asoke
- 7,490,000 (135,639 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- xx
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 55.22 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
668 ประกาศเช่า
182 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก
ขาย!!! คอนโดหรู ใจกลางกรุงเทพ Life Asoke หุ้องมุม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ2 ห้องนอน55.16m2ชั้น 31฿8,900,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 31 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ MRT เพชรบุรี1 ห้องนอน24m2ชั้น 31฿4,420,000NEW !
🚩 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 31 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ MRT เพชรบุรี1 ห้องนอน24m2ชั้น 31฿4,420,000NEW !
🔺 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 31 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ MRT เพชรบุรี1 ห้องนอน24m2ชั้น 31฿4,420,000NEW !
📌 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก อาคาร 1 ชั้น 31 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ MRT เพชรบุรี1 ห้องนอน24m2ชั้น 31฿4,420,000NEW !
#A124406 ✅ 14/10/68 ขายคอนโด Life Asoke📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน55m2ชั้น 17฿8,890,000UPDATE !

P-148832 | Life Asoke (ไลฟ์ อโศก) 🔥 คอนโดลงทุนสุดคุ้ม ติด MRT เพชรบุรี เพียง 300 เมตร ขายพร้อมผู้เช่า! 🔥 | Line ID: @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน30m2ชั้น 15฿4,600,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ
ขายคอนโด Supalai Premier @ Asokeมีคอนโดขาย 42 ประกาศ

2.5 กม.
3 กม.
2.5 กม.
3.9 กม.
2.7 กม.
2.9 กม.
2.5 กม.
2.9 กม.
2 กม.
5 กม.
3.3 กม.
4.4 กม.
4.5 กม.
3.2 กม.
3.1 กม.
2 กม.
3.8 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
2.6 กม.
2.7 กม.
2.7 กม.
2 กม.
2.6 กม.
2.6 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.1 กม.
2 กม.
3.8 กม.
4 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี