LAVIQ Sukhumvit 57 1 bedroom, for sale
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5784237
เข้าชม :
ลาวีค สุขุมวิท 57 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
LAVIQ Sukhumvit 57
45 Sqm 1 Bedroom, 1 Bathroom,
Fully furnished and ready to move in
BTS Ploen chit
Sale 11,500,000
Please contact us for more details
HF-10523
MS8757
รายละเอียด
- LAVIQ Sukhumvit 57
- 11,500,000 (287,500 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1x+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 40 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
475 ประกาศเช่า
120 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลาวีค สุขุมวิท 57
🔥ราคาฮอตที่สุด 22.5 ลบ🔥- ห้องมุม 2 นอน 78 ตร.ม. ทำเลดีใกล้ BTS ทองหล่อ 100 ม. ที่คอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 / ขายคอนโด2 ห้องนอน78m2ชั้น 10+฿22,500,000UPDATE !
DL26020037 ขายคอนโด ลาวีค สุขุมวิท 57 (LAVIQ Sukhumvit 57) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi2 ห้องนอน98m2ชั้น 11฿29,800,000UPDATE !
DL25120506 ขายคอนโด ลาวีค สุขุมวิท 57 (LAVIQ Sukhumvit 57) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi3 ห้องนอน115m2ชั้น 17฿34,500,000UPDATE !
DL26030800 ขายคอนโด ลาวีค สุขุมวิท 57 (LAVIQ Sukhumvit 57) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน42m2ชั้น 20฿13,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลาวิค สุขุมวิท 57 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2873761)2 ห้องนอน98m2ชั้น 11฿29,800,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ลาวิค สุขุมวิท 57 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2873742)3 ห้องนอน114.66m2ชั้น 19฿33,500,000UPDATE !

#A124485 ✅ 19/3/69 ขายคอนโด LAVIQ Sukhumvit 57 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน86m2ชั้น 7฿26,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.3 กม.

6.6 กม.
0 กม.
2.4 กม.
3.2 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
3.5 กม.
0 กม.
3.6 กม.
3.7 กม.
2.6 กม.
3.2 กม.
3.5 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
3.5 กม.
0 กม.
3.6 กม.
3.7 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ LAVIQ Sukhumvit 57
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง