KT0005📲LineID @556ryccg🏘️37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 5 แถมเฟอร์นิเจอร์ Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5630875

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป KT0005📲LineID @556ryccg🏘️37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 5 แถมเฟอร์นิเจอร์ Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2 - รูปที่ 1/13
รูป KT0005📲LineID @556ryccg🏘️37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 5 แถมเฟอร์นิเจอร์ Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2 - รูปที่ 2/13
รูป KT0005📲LineID @556ryccg🏘️37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 5 แถมเฟอร์นิเจอร์ Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2 - รูปที่ 3/13
รูป KT0005📲LineID @556ryccg🏘️37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 5 แถมเฟอร์นิเจอร์ Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2 - รูปที่ 4/13
รูป KT0005📲LineID @556ryccg🏘️37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 5 แถมเฟอร์นิเจอร์ Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2 - รูปที่ 5/13
รูป KT0005📲LineID @556ryccg🏘️37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 5 แถมเฟอร์นิเจอร์ Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2 - รูปที่ 6/13
รูป KT0005📲LineID @556ryccg🏘️37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 5 แถมเฟอร์นิเจอร์ Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2 - รูปที่ 7/13
รูป KT0005📲LineID @556ryccg🏘️37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 5 แถมเฟอร์นิเจอร์ Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2 - รูปที่ 8/13
รูป KT0005📲LineID @556ryccg🏘️37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 5 แถมเฟอร์นิเจอร์ Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2 - รูปที่ 9/13
รูป KT0005📲LineID @556ryccg🏘️37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 5 แถมเฟอร์นิเจอร์ Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2 - รูปที่ 10/13
รูป KT0005📲LineID @556ryccg🏘️37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 5 แถมเฟอร์นิเจอร์ Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2 - รูปที่ 11/13
รูป KT0005📲LineID @556ryccg🏘️37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 5 แถมเฟอร์นิเจอร์ Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2 - รูปที่ 12/13
รูป KT0005📲LineID @556ryccg🏘️37 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น 5 แถมเฟอร์นิเจอร์ Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,250,000 (60,811 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.

ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2 บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย Laguna Beach Resort 2 | ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2

🏘️ขนาด : 37 ตรม ชั้น : 5 - City view

ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ มีระเบียง

แถมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

✨ขาย 2.25 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

🗺️Foreign name / ชื่อต่างชาติ

สิ่งอำนวยความสะดวก: สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ซาวน่า, สนามเด็กเล่น, สวนพักผ่อน, โถงต้อนรับ, ที่จอดรถ

-----------------------------------------

list no. KT0005

Aui Tel: 094-287-4282

Line Official: @556ryccg

Whatsapp: +66942874282

Real estate consultant: Buy Sell Rent Property

#คอนโดพัทยา #PattayaCondo #Pattayaproperty #คอนโดจอมเทียน #Jomtiencondo #เทพประสิทธิ์ #Thepprasit #LagunaBeachResort2 #ลากูน่าบีชรีสอร์ท2 #LagunaBeachResort #ลากูน่าบีชรีสอร์ท

รายละเอียด

  • Laguna Beach Resort 2
  • 2,250,000 (60,811 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก D
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Laguna Beach Resort 2

บางละมุง ชลบุรี

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
Supalai Mare Pattaya

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ
Laguna Beach Resort 3 The Maldives

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
Dusit Grand Park

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ ริมหาดจอมเทียน คอนโดมิเนียม
Jomtien Beach Condominium

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

พัทยา

0 กม.