Klass Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสไตล์มินิมอล ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5913629

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Klass Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสไตล์มินิมอล ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 1/10
รูป Klass Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสไตล์มินิมอล ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 2/10
รูป Klass Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสไตล์มินิมอล ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 3/10
รูป Klass Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสไตล์มินิมอล ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 4/10
รูป Klass Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสไตล์มินิมอล ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 5/10
รูป Klass Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสไตล์มินิมอล ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 6/10
รูป Klass Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสไตล์มินิมอล ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 7/10
รูป Klass Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสไตล์มินิมอล ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 8/10
รูป Klass Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสไตล์มินิมอล ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 9/10
รูป Klass Silom【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสไตล์มินิมอล ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
6,500,000 (196,970 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
33 ตร.ม.

คลาส สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

《 HRKSOM001 》

【1 BED 1 BATH】Size : 33.00 m² | Floor : 7

 💸 RENT : ฿ 23,000 / month

 💸 SELL : ฿ 6.50 M

 

_____________________________________

 

☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️

➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้น)

➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈

 

 

รายละเอียด

  • Klass Silom
  • 6,500,000 (196,970 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1-1X
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Klass Silom

65 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Klass Silom

45 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คลาส สีลม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 603 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 281 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn