Ideo Sathorn Tha Phra【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥คอนโดสุดโมเดิร์น ใกล้ทั้งสาทรและท่าพระ เชื่อมต่อชีวิตเมืองได้ง่ายดาย พร้อมเข้าอยู่🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4829679
เข้าชม :
ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HSISTA022 》
【2 BED 1 BATH】Size : 46.00 m² | Floor : 30
💸 SELL : ฿ 5.14 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- IDEO Sathorn - Thapra
- 5,140,000 (111,739 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 3X-4X
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 46 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
303 ประกาศเช่า
79 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
[PB476] ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra (ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ) *BTS โพธิ์นิมิตร* ใกล้ The Mall ท่าพระ และ BTS โพธิ์นิมิตร1 ห้องนอน21.57m2ชั้น 14฿1,950,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร-ท่าพระ 2 ห้องนอน ห้องกว้าง ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (SW002133)2 ห้องนอน46.09m2ชั้น 5฿3,790,000UPDATE !
🔥ห้องสวย รีโนเวทใหม่🔥ใกล้รถไฟฟ้า ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร-ท่าพระ ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร- SW0031241 ห้องนอน22m2ชั้น 28฿2,390,000UPDATE !
#A124353 ✅ 5/2/69 ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน45m2ชั้น 23฿4,500,000UPDATE !
#A124417 ✅ 15/10/68 ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน22m2ชั้น 28฿2,390,000UPDATE !
P-103965 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ สาทร-ท่าพระ ถนน สมเด็จพระเจ้าตากสิน Bukkhalo, Thon Buri, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน22m2ชั้น 28฿1,900,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ1 ห้องนอน45m2ชั้น 19฿4,900,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿2,450,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ อาคาร ชั้น 28 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ1 ห้องนอน22m2ชั้น 28.0฿2,390,000UPDATE !
🔥 ขายคอนโด ราคาถูกที่สุดในโครงการ ชั้นสูง วิวสวย Ideo Sathorn-Thaphra (ไอดีโอ สาทร-ท่าพระ) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร1 ห้องนอน21.75m2ชั้น 30฿1,790,000UPDATE !