Ideo Q Victory【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโด 2 ห้องนอน สไตล์โมเดิร์น ใกล้ BTS เพียงไม่กี่ก้าว 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4796924
เข้าชม :
ไอดีโอ คิว วิคตอรี พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HSIQVY010 》
【2 BED 2 BATH】Size : 54.00 m² | Floor : 34
💸 SELL : ฿ 13.50 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- IDEO Q Victory
- 13,500,000 (250,000 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 3X-4X
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 54 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
243 ประกาศเช่า
61 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ คิว วิคตอรี
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว วิคตอรี่ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2902689)1 ห้องนอน34.33m2ชั้น -฿7,999,999NEW !
ขายคอนโด Ideo Q Victory ชั้นสูง 2 ห้องนอน ตกแต่งครบพร้อมอยู่ ติด BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (SW002119)2 ห้องนอน61m2ชั้น 15฿15,553,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว วิคตอรี่ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2600178)1 ห้องนอน35.15m2ชั้น 12฿8,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว วิคตอรี่ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 1943521)2 ห้องนอน54m2ชั้น 34฿13,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว วิคตอรี่ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2069066)1 ห้องนอน34.33m2ชั้น 15฿8,290,000UPDATE !
✨ ห้องสวยแต่งครบ! Ideo Q Victory พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ1 ห้องนอน34.33m2ชั้น 1x฿7,990,000UPDATE !
💖 ขายคอนโด Ideo Q Victory ห้องสวย สไตล์โมเดิร์น 44 ตร.ม. วิวเมือง ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัย2 ห้องนอน44m2ชั้น 2x฿9,990,000UPDATE !
💥 Hot Deal! ห้องแต่งครบ ทำเลใจกลางเมือง Ideo Q Victory ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยฯ29.5m2ชั้น 1x฿7,200,000UPDATE !
ขายคอนโด ✨ Beautiful Rare Unit & Fully Furnished✨ Ideo Q Victory 🚆ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ1 ห้องนอน35m2ชั้น 1x฿7,999,999UPDATE !
Ideo Q Victory 💖 แรร์ยูนิต แต่งสวย ราคาดีมาก✨ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ2 ห้องนอน54.5m2ชั้น 3x฿11,350,000UPDATE !
Ideo Q Victory 🌟 ห้องสวย แต่งครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า 📺 ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ29m2ชั้น 3x฿7,000,000UPDATE !