Ideo q sukhumvit36 ห้องโปรโมชั่นพิเศษ ขายตรงจากโครงการ ฟรีค่าใช้จ่ายส่วนกลาง 2 ปี
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5947385
เข้าชม :
ไอดีโอ คิว สุขุมวิท 36 - คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ห้องโปรโมชั่นพิเศษ
ไอดิโอ คิว สุขุมวิท36
ห้องใหม่
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด 33.98 ตรม.
ราคาพิเศษ 5,490,000 บาท***
พิเศษเมื่อนัดชมโครงการกับเราโดยเฉพาะ
❤️ ฟรีเฟอร์นิเจอร์ครบชุด*
❤️ ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น**
❤️ ฟรีผ้าม่าน
❤️ ฟรี ค่าธรรมเนียมการโอนกรรมสิทธิ์
❤️ ฟรี ค่าส่วนกลางรายปี
❤️ ฟรี ค่ากองทุนตลอดชีพ
❤️ ฟรี รับประกันห้องชุดหลังการโอนกรรมสิทธิ์
❤️ ฟรี แนะนำวิศวะกรผู้เชี่ยวชาญตรวจรับห้อง
❤️ ฟรี มีแนะนำผู้เชี่ยวชาญทางด้านการตกแต่งห้องเพิ่มเติม หากทางลูกค้าต้องการ
❤️ ฟรี ทำความสะอาด big clean ก่อนเข้าพักอาศัยและพิเศษมากๆทำความสะอาดห้องหลังเข้าพัก2ครั้ง*
พร้อมโปรโมชั่นสินเชื่อธนาคาร
✅พิเศษมากๆ ผ่อนล้านละ 3,500*
✅กู้100%
✅ดอกเบี้ยพิเศษถูกที่สุด มีให้เลือกทุกสถาบันการเงินทั้งจากแบงค์รัฐ,วิสาหกิจและเอกชน
✅ สำหรับลูกค้าที่กังวลเรื่องแบงค์ เรามีเจ้าหน้าที่สินเชื่อทุกธนาคารให้คำปรึกษาและช่วยดันเคสให้ผ่าน
✅ สามารถปรึกษา คำนวณผลอนุมัติแบงค์เบื้องต้นได้เลย
** พิเศษ**เรามีทีมงานผู้เชี่ยวชาญดูแลหลังการขาย ในเรื่องการปล่อยเช่าหรือฝากขาย สำหรับลูกค้าที่ซื้อกับทางเราโดยเฉพาะ
*ภาพถ่ายห้องตัวอย่าง
สนใจสอบถามเพิ่มเติมหรือนัดชมห้องจริงติดต่อได้24ชม.
ติดต่อ 081-5635256 (K.Tong)
Line id : pentong
Line : https://line.me/ti/p/0RKTGYhYFL
รายละเอียด
- IDEO Q Sukhumvit 36
- 5,490,000 (161,566 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 23
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33.98 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

- คลองเตย กรุงเทพมหานคร
413 ประกาศเช่า
63 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ คิว สุขุมวิท 36

Ideo q sukhumvit36 ห้องหลุดจอง ขายตรงจากโครงการ มีหลายห้อง ฟรีค่าโอน1 ห้องนอน33.98m2ชั้น X฿5,490,000UPDATE !
For sale ขายห้องโครงการ ideo q sukhumvit36 ตกแต่งพร้อมเข้าพัก1 ห้องนอน44.78m2ชั้น X฿6,490,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2873702)1 ห้องนอน45m2ชั้น 10฿7,990,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2873889)1 ห้องนอน44.78m2ชั้น 25฿10,200,000UPDATE !
Ideo Qสุขุมวิท36 ห้องใหม่ ซื้้อผ่านโครงการ กู้เต็ม100%จ่ายแค่20,00บาท1 ห้องนอน46.3m2ชั้น X฿6,890,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.4 กม.

2.6 กม.
3.9 กม.
5.7 กม.
3.7 กม.
0 กม.
2.7 กม.
2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.2 กม.
0 กม.
2.9 กม.
2.7 กม.
2 กม.
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ IDEO Q Sukhumvit 36
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง