🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4222499

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 1/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 2/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 3/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 4/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 5/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 6/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 7/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 8/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 9/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 10/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 11/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 12/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 13/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 14/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 15/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 16/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 17/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 18/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 19/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 20/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 21/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 22/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 23/24
รูป 🌸🌸 Hot Price 🌸🌸 ขาย /For SALE พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) - รูปที่ 24/24
ดูรูปทั้งหมด 24 รูป
4,300,000 (93,478 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 23
46 ตร.ม.

พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายราคาพิเศษ /For SALE* คอนโด พลัม รามคำแหงสเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station)

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 46.9 ตรม. ชั้น 23

ราคา 4,300,000 บาท / (ค่าใช้จ่ายเกี่ยวกับการโอน 50/50)

เครื่องใช้ไฟฟ้า : เครื่องปรับอากาศ / ทีวี / ตู้เย็น / ไมโครเวฟ / เตาทำอาหาร / เครื่องดูดควัน / เครื่องทำน้ำอุ่น / เครื่องซักผ้า

-สวนRoof Garden

-พื้นที่ บาร์บีคิว และสกายเลาจน์ชมวิวบนชั้นสูง

-คลับเฮาส์

-พื้นที่เด็กเล่น

-ที่จอดรถ

สนใจติดต่อ :

Line@ :  @SS234  หรือ  https://lin.ee/yjxBEnb

WhatsApp & Tel :  082-222-4127

E-mail : 

Splus.agent@gmail.com

รับฝาก : ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์ กู้ได้ 100% (ขึ้นอยู่กับคุณสมบัติของผู้กู้)

รายละเอียด

  • Plum Condo Ramkhamhaeng Station
  • 4,300,000 (93,478 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 23
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 141 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
The Base Garden Rama 9

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที