✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43) | 1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000 บาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5915236

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 1/15
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 2/15
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 3/15
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 4/15
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 5/15
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 6/15
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 7/15
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 8/15
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 9/15
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 10/15
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 11/15
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 12/15
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 13/15
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 14/15
รูป ✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43)  |  1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก  (ขาย) / HBH-HL-102 💰 ราคาขาย: 8,000,000  บาท  - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
8,000,000 (187,178 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
42.74 ตร.ม.

เอช สุขุมวิท 43 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ H Sukhumvit 43 (เอช สุขุมวิท 43) | 1ห้องนอน ทำเลทอง พร้อมผู้เช่า ราคาดีมาก (ขาย) / HBH-HL-102

💰 ราคาขาย: 8,000,000 บาท

🏠 Detail

• ขนาด 42.74ตร.ม.

• 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 12A

• ใกล้ BTS ทองหล่อ (E06)

📞 สนใจนัดเข้าชมโครงการ ติดต่อ

• โทร:

088 664 5656

• Line OA: @habihub

รายละเอียด

  • H Sukhumvit 43
  • 8,000,000 (187,178 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12A
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42.74 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
H Sukhumvit 43

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า H Sukhumvit 43

218 ประกาศเช่า

ประกาศขาย H Sukhumvit 43

121 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอช สุขุมวิท 43

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 623 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix