G7580🚨คอนโดให้เช่า ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู Line❤️💜@condopremium💜❤️
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3809049
เข้าชม :
9,500/ เดือน
ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
G7580💛คอนโดให้เช่า ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู Line❤️💜@condopremium💜❤️
G7580中国客户,请加微信。(在联系方式的旁边)For rent Supalai Park Talat Phlu Station Line ❤️💜@condopremium💜❤️
ใกล้สถานี
ข้อมูลห้อง
Studio ห้องนอน (Bedroom)
1 ห้องน้ำ (Bathroom)
28 ตารางเมตร (Sq.m.)
10 ชั้น (High Floor)
✅ เครื่องซักผ้า (Washing machine)
ราคาเช่า 9,500 บาทต่อเดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี เงินประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
Rental price 9,500 baht per month.
Minimum 1 year contract with 2 months deposit and 1 month in advance
🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸
สนใจเช่าห้องติดต่อ:
บริการรับฝากขาย ให้เช่า อสังหาริมทรัพย์ ทุกประเภท
💳Credit Card accepted ยินดีรับบัตรเครดิต 💳
Line ID :: @condopremium ( มี @)
📳Tel :: 063 328 2456
🌐FB Page : https://www.facebook.com/condopremium
🌐Line My Shop : https://shop.line.me/@condopremium
🌐Website : http://www.condopremium.com/
🇨🇳Chinese interpreter (Lisa) 🇨🇳
Wechat id : Lisasuuu
รบกวนแจ้งรหัส G7580 💛เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้นครับ
🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸
สถานที่ตั้งโครงการ
ถนนราชพฤกษ์ ฝั่งขาออก BTS ตลาดพลู แขวงตลาดพลู เขตธนบุรี กทม.
🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸
สถานที่สำคัญใกล้เคียง:
- ตลาดกระต่ายมั่งคั่ง : 500 เมตร
- ตลาดเดินเล่น : 500 เมตร
- ตลาดไทยช่วยไทยพลาซ่า : 600 เมตร
- The Mall ท่าพระ : 750 เมตร
🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸
#condopremium #ปล่อยเช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโดนนทบุรี
#ปล่อยเช่าคอนโดบางซื่อ #ปล่อยเช่าคอนโดบางเขน #ตามหาเอเจ้นท์
#นายหน้าอสังหาริมทรัพย์ #นายหน้าปล่อยเช่าคอนโด #Agent
#ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู #Supalai Park Talat Phlu Station
รายละเอียด
- Supalai Park Talat Phlu Station
9,500/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- สตูดิโอ
- 10
- ไม่ระบุ
- 28 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
38 ประกาศเช่า
17 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู
ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู BTS ตลาดพลู BTS Talat Phlu 450 เมตร1 ห้องนอน35m2ชั้น 11฿13,000/เดือนNEW !
ให้เช่า ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที1 ห้องนอน28m2ชั้น 10฿9,500/เดือนUPDATE !
🦋RB23070 ให้เช่าถูกมาก📢ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว1 ห้องนอน27m2ชั้น 20฿9,000/เดือนUPDATE !
🦋RB22910 ให้เช่าถูกมาก📢ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว1 ห้องนอน37.5m2ชั้น 14฿14,000/เดือนUPDATE !
🦋RB24511 ให้เช่าถูกมาก📢ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว1 ห้องนอน28m2ชั้น 8฿10,000/เดือนNEW !
คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู ห้องว่างพร้อมเข้าอยู่ #Fa143 / Line : @forucondo2 ห้องนอน84m2ชั้น -฿23,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู BTS-ตลาดพลู ตลาดพลู เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-82282 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน34.86m2ชั้น 10฿12,000/เดือนUPDATE !
🔮RB23857 ให้เช่าถูกมาก👍ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว2 ห้องนอน84m2ชั้น xx฿23,000/เดือนUPDATE !
🔮RB24511 ให้เช่าถูกมาก👍ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว1 ห้องนอน28m2ชั้น 8฿10,000/เดือนNEW !
ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ1 ห้องนอน38m2ชั้น 8฿14,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด Supalai Park Talat Phlu Station/ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู (A6807036) ID Line : @condo981 ห้องนอน28m2ชั้น 20฿10,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด Supalai Park Talat Phlu Station/ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู (D6903032) ID Line : @condo981 ห้องนอน37.5m2ชั้น 14฿14,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ
ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapraมีคอนโดขาย 59 ประกาศ

2.2 กม.

3.2 กม.
5.1 กม.
3.4 กม.
3.8 กม.
3.1 กม.
4.2 กม.
4.8 กม.
4.1 กม.
2.4 กม.
2.4 กม.
3 กม.
5.8 กม.
6.3 กม.
2.5 กม.
5.7 กม.
3.3 กม.
3.2 กม.
0 กม.
4.9 กม.
0 กม.
0 กม.
5.7 กม.
3.3 กม.
3.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Supalai Park Talat Phlu Station
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายห้อง studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง