G 2403💖 ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 Line❤️💜@condopremium💜❤️

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

861088

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป G 2403💖 ขายคอนโด  ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 Line❤️💜@condopremium💜❤️ - รูปที่ 1/6
รูป G 2403💖 ขายคอนโด  ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 Line❤️💜@condopremium💜❤️ - รูปที่ 2/6
รูป G 2403💖 ขายคอนโด  ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 Line❤️💜@condopremium💜❤️ - รูปที่ 3/6
รูป G 2403💖 ขายคอนโด  ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 Line❤️💜@condopremium💜❤️ - รูปที่ 4/6
รูป G 2403💖 ขายคอนโด  ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 Line❤️💜@condopremium💜❤️ - รูปที่ 5/6
รูป G 2403💖 ขายคอนโด  ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 Line❤️💜@condopremium💜❤️ - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
7,600,000 (143,396 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
53 ตร.ม.

ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

G 2403 คอนโดให้เช่า ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่

For rent Ideo Mobi Rama 9 Ready to move in

ใกล้สถานี MRT สถานีพระราม9 

 

2 ห้องนอน (Bedroom)

1 ห้องน้ำ (Bathroom)

ขนาด 53 ตารางเมตร (Sq.m.)

ชั้น (Floor) 8

✅เครื่องดูดควัน (Cooker hood)

 

ราคาขาย 7,600,000 บาท

Sell price 7,600,000 baht. 

🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸

สนใจเช่าห้องติดต่อ:

บริการรับฝากขาย ให้เช่า อสังหาริมทรัพย์ ทุกประเภท

💳Credit Card accepted ยินดีรับบัตรเครดิต 💳

Line ID :: @condopremium ( มี @)

📳Tel :: 063 328 2456 

🌐FB Page : https://www.facebook.com/condopremium

🌐Line My Shop : https://shop.line.me/@condopremium

🌐Website : http://www.condopremium.com/

🇨🇳Chinese interpreter (Lisa) 🇨🇳

Wechat id : Lisasuuu

รบกวนแจ้งรหัส G 2403 เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้นครับ

🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸

ที่ตั้งโครงการคอนโด:

ถนนพระราม 9 แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กทม.

 

โซน: พระราม 9, รัชดา, ห้วยขวาง

🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸

สถานที่สำคัญใกล้เคียง:

1. รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพระราม 9

2. เซ็นทรัลพระราม 9

3. G Land Tower

4. Unilever Headquarter

5. ฟอร์จูน

Line ID :: @condopremium

Tel :: 063 328 2456 (Zu)

รบกวนแจ้งรหัส G 2403 เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้นครับ

 

 

รายละเอียด

  • IDEO Mobi Rama 9
  • 7,600,000 (143,396 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 53 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า IDEO Mobi Rama 9

228 ประกาศเช่า

ประกาศขาย IDEO Mobi Rama 9

134 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.2 กม.