🔥ขาย Belle Grand พระราม 9 ชั้น 33 โควต้าต่างชาติ ราคาดีที่สุด [MKs260312]
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5888451
เข้าชม :
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว) ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
FQ ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 ราคา 5,900,000 บาท [MKs260312]
รูปแบบห้อง
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด 54 ตร.ม.
ชั้น 33
ราคาขาย 5,900,000 บาท
ติดต่อนัดชมห้องได้ที่
- 02-474-0271
- 091-817-8283
- 097-063-9993
ไลน์ @shinyu
Whatsapp (+66)95-904-5171
รายละเอียด
- Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)
- 5,900,000 (109,259 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 33
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 54 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
699 ประกาศเช่า
334 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
#A124255 ✅ 5/12/68 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)📲📢สอบถาม ld line @condoboy3 ห้องนอน101.2m2ชั้น 11฿10,900,000UPDATE !
#A12451 ✅ 21/2/69 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน88m2ชั้น 8฿11,536,000UPDATE !
#A124336 ✅ 12/3/69 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน61m2ชั้น 7฿7,500,000UPDATE !
#A12463 ✅ 26/10/68 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน68m2ชั้น 14฿8,000,000UPDATE !
#b4864 7/1/69 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน61m2ชั้น 7฿7,700,000UPDATE !
#A124404 ✅ 9/1/69 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue) 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน48m2ชั้น 17฿6,500,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด เบลล์ แกรนด์ พระราม 9 MD-250857481 ห้องนอน48m2ชั้น 11-15฿4,800,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เบลล์ แกรนด์ พระราม 9 พร้อมโอน 🔥MD-260284702 ห้องนอน101m2ชั้น 5-10฿9,900,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เบลล์ แกรนด์ พระราม 9 พร้อมโอน 🔥MD-250851495 ห้องนอน295m2ชั้น 25-30฿35,000,000UPDATE !
ขายด่วน🔥🔥คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เบลล์ แกรนด์ พระราม 9 MD-952222 ห้องนอน68m2ชั้น 23฿6,650,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เบลล์ แกรนด์ พระราม 9 MD-250851496 ห้องนอน295m2ชั้น 31฿40,000,000UPDATE !