Foreigner Quota ขายพร้อมผู้เช่า KnightsBridge Prime Onnut ราคา 4,500,000 บาท [SHN00139]
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5019370
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายพร้อมผู้เช่า KnightsBridge Prime Onnut ราคา 4,500,000 บาท [SHN00139]
รูปแบบห้อง
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด 26.95 ตร.ม.
ชั้น 47
ราคา 4,500,000 บาท
ติดต่อนัดชมห้องได้ที่
โทร 095-904-5171
ไลน์ @shinyu
Whatsapp (+66)95-904-5171
รายละเอียด
- Knightsbridge Prime Onnut
- 4,500,000 (166,976 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 47
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.95 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
554 ประกาศเช่า
154 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช

ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-143167 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน28m2ชั้น 31฿3,290,000UPDATE !
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด Knightsbridge Prime Onnut รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-260289291 ห้องนอน31.2m2ชั้น 20-25฿4,980,000UPDATE !
ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช อาคาร 1 ชั้น 30 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ Big C Extra อ่อนนุช1 ห้องนอน23m2ชั้น 30฿2,900,000UPDATE !
27.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน พระโขนงเหนือ1 ห้องนอน27m2ชั้น 21฿4,200,000UPDATE !

31.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ1 ห้องนอน31.6m2ชั้น 31฿5,350,000UPDATE !
25.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน พระโขนงเหนือ1 ห้องนอน25m2ชั้น 23฿4,250,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 455 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

4.2 กม.
5.9 กม.
0 กม.
2.6 กม.
4.9 กม.
2.7 กม.
3.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
2.1 กม.
2 กม.
2.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Knightsbridge Prime Onnut
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![รูป Foreigner Quota ขายพร้อมผู้เช่า KnightsBridge Prime Onnut ราคา 4,500,000 บาท [SHN00139] - รูปที่ 1/7](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202503/20250325/BWVhgfwZZMD8bpi3r7Tj.jpg?width=1472&height=932)