🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6010841

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28 - รูปที่ 1/14
รูป 🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28 - รูปที่ 2/14
รูป 🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28 - รูปที่ 3/14
รูป 🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28 - รูปที่ 4/14
รูป 🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28 - รูปที่ 5/14
รูป 🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28 - รูปที่ 6/14
รูป 🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28 - รูปที่ 7/14
รูป 🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28 - รูปที่ 8/14
รูป 🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28 - รูปที่ 9/14
รูป 🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28 - รูปที่ 10/14
รูป 🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28 - รูปที่ 11/14
รูป 🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28 - รูปที่ 12/14
รูป 🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28 - รูปที่ 13/14
รูป 🟢For Sale🟢 เมโทรสกาย ประชาชื่น ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) CV28 - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
2,090,000 (77,407 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.

เมโทร สกาย บางซื่อ - ประชาชื่น บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

⚡🟢ขายMetro Sky ประชาชื่น 🟢ใกล้MRTบางซื่อและเตาปูนใกล้ MRT เตาปูน และ MRT บางซ่อนใกล้ทางด่วน เดินทางเข้าเมือง โซนบางซื่อ รัชดา หรือ CBD สะดวก

🟢รายละเอียดห้อง▪ ขนาด 27 ตร.ม.▪ อาคาร C ชั้น 5▪ ห้องรีโนเวทใหม่ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่▪ ครัวปิดติดระเบียง เหมาะสำหรับคนที่ชอบทำอาหารสิ่งอำนวยความสะดวก▪ สระว่ายน้ำ▪ ฟิตเนส▪ ร้านอาหารและของกินรอบโครงการครบ▪ ทุกวันพฤหัส ศุกร์ และอาทิตย์ มี Food Truck หมุนเวียนมาให้เลือกทานราคาเพียง 2.09 ล้านบาทรายได้ประมาณ 25,000 บาท ยื่นกู้ได้สนใจนัดชมโครงการ

🟢สอบถามเพิ่มเติม:โทร: 062-685828/ 092-8728288Line @519¹honhdสวัสดีครับ ต้องการฝากขายคอนโดครับMetro Sky ประชาชื่นรายละเอียดห้อง

🟢▪ ขนาด 27 ตร.ม.▪ อาคาร C ชั้น 5ห้อง770/90ราคา 2.09 ล้านบาทฟรีค่าโอนโทร: 062-6858288

รายละเอียด

  • Metro Sky Bangsue - Prachachuen
  • 2,090,000 (77,407 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมโทร สกาย บางซื่อ - ประชาชื่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
Regent Home 27 Bangson

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา - วงศ์สว่าง
The Parkland Ratchada - Wongsawang

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์