For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3974659

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 1/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 2/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 3/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 4/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 5/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 6/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 7/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 8/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 9/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 10/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 11/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 12/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 13/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 14/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 15/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 16/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 17/18
รูป For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม (S03-1564) - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
2,300,000 (88,462 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.

โอลิมปุส ซิตี้ การ์เด้น บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For sale คอนโดหรู ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา วิวสระว่ายน้ำ ชั้น2 ทำเลดีเยี่ยม

(S03-1564)

คอนโด ซิตี้ การ์เด้นท์ โอลิมปัส พัทยา

ขนาด 26.00 ตร.ม./unit 

 เฟอร์นิเจอร์บิวท์อิน พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

ห้องตำแหน่งดี หันหน้าเข้าสระว่ายน้ำไม่ร้อน อยู่ในตำแหน่งวิวสวย

ห้องชั้น 2 รวมทั้งหมด 8 ชั้น อพอลโล

ห้องนั่งเล่น ห้องครัว

VIEW สวยทุกฤดูกาล

ราคา 2.3 ล้าน บาท 

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดชมห้อง

โทร : 083-5541691 (TH/EN)

LINE ID: @Sun111 (มี@ด้วยค่ะ)

Line Add Friend= https://lin.ee/U8O5YIg #

 แอดไลน์ตอบไวมาก

***ห้องออกเร็วมาก มีหลายห้อง แคปเจอร์หน้าจอรูปห้อง หรือ Copy link

รายละเอียด

  • Olympus City Garden
  • 2,300,000 (88,462 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โอลิมปุส ซิตี้ การ์เด้น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส พัทยากลาง
The Base Central Pattaya

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Central Pattaya

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ กราซ พัทยา
The Grass Pattaya

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
City Garden Tower

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ซิตี้ เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์
City Center Residence

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ อาคาเดีย บีช รีสอร์ท
Arcadia Beach Resort

1.5 กม.