For Sale The Room Sukhumvit 21 (S15-28623)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5010018

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For Sale  The Room Sukhumvit 21 (S15-28623) - รูปที่ 1/9
รูป For Sale  The Room Sukhumvit 21 (S15-28623) - รูปที่ 2/9
รูป For Sale  The Room Sukhumvit 21 (S15-28623) - รูปที่ 3/9
รูป For Sale  The Room Sukhumvit 21 (S15-28623) - รูปที่ 4/9
รูป For Sale  The Room Sukhumvit 21 (S15-28623) - รูปที่ 5/9
รูป For Sale  The Room Sukhumvit 21 (S15-28623) - รูปที่ 6/9
รูป For Sale  The Room Sukhumvit 21 (S15-28623) - รูปที่ 7/9
รูป For Sale  The Room Sukhumvit 21 (S15-28623) - รูปที่ 8/9
รูป For Sale  The Room Sukhumvit 21 (S15-28623) - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
6,300,000 (170,270 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
37 ตร.ม.

เดอะ รูม สุขุมวิท 21 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For Sale The Room Sukhumvit 21 (S15-28623) 

The Room Sukhumvit 21

ขนาด 37 ตร.ม 

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  

ชั้น 20

ราคา 6,300,000 บาท  

ค่าใช้จ่ายวันโอน 50:50

**เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ**

**สิ่งอำนวยความสะดวก**

-สระว่ายน้ำฟิตเนส

-ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

**สถานที่ใกล้เคียง **

- MRT สุขุมวิท 

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดชมห้อง

โทร : 083-5541691

LINE ID: @Sun111 (มี@ด้วยค่ะ)

Line Add Friend= https://lin.ee/U8O5YIg #

 แอดไลน์ตอบไวมาก

***ห้องออกเร็วมาก มีหลายห้อง แคปเจอร์หน้าจอรูปห้อง หรือ Copy link

รายละเอียด

  • The Room Sukhumvit 21
  • 6,300,000 (170,270 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
The Room Sukhumvit 21

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 21

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

2.2 กม.

logo โครงการ เดอะ ไลน์ อโศก - รัชดา
The LINE Asoke - Ratchada

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

โรบินสัน สุขุมวิท

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

เทอมินอล 21 อโศก