For Sale Magnolias Waterfront Residences ห้องกว้าง 66.05ตร.ม. ชั้นสูง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4593873

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For Sale Magnolias Waterfront Residences ห้องกว้าง 66.05ตร.ม. ชั้นสูง - รูปที่ 1/7
รูป For Sale Magnolias Waterfront Residences ห้องกว้าง 66.05ตร.ม. ชั้นสูง - รูปที่ 2/7
รูป For Sale Magnolias Waterfront Residences ห้องกว้าง 66.05ตร.ม. ชั้นสูง - รูปที่ 3/7
รูป For Sale Magnolias Waterfront Residences ห้องกว้าง 66.05ตร.ม. ชั้นสูง - รูปที่ 4/7
รูป For Sale Magnolias Waterfront Residences ห้องกว้าง 66.05ตร.ม. ชั้นสูง - รูปที่ 5/7
รูป For Sale Magnolias Waterfront Residences ห้องกว้าง 66.05ตร.ม. ชั้นสูง - รูปที่ 6/7
รูป For Sale Magnolias Waterfront Residences ห้องกว้าง 66.05ตร.ม. ชั้นสูง - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
27,330,000 (413,777 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
66.05 ตร.ม.

แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ 225/1 คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Location : Krung Thon Buri

Sell Price : 27,330,000 Baht

Near BTS : Krung Thon Buri

Unit Size : 66.05 sq.m. 1 bedroom(s) / 1 bathroom(s)

Ref No. : C2403060012

ห้องกว้าง 66.05ตร.ม. อยู่สบาย ชั้นสูง 

**อยากได้ข้อมูลห้องนี้เพิ่ม หรืออยากหาห้องอื่นๆ ติดต่อโดยตรงได้ที่ The Estate (Thailand) บริษัทในเครือ MQDC สามารถติดต่อเพื่อให้เจ้าหน้าที่หาห้องให้ได้ตรงความต้องการ สะดวก รวดเร็ว ประหยัดเวลา และเราดำเนินธุรกิจให้บริการซื้อ ขาย เช่า คอนโดมิเนียมคุณภาพในพื้นที่ Prime Zone พร้อมให้คำปรึกษา โดยทีมงานมืออาชีพ สนใจติดต่อได้ตามช่องทางที่เราได้บอกไว้ในโพสนี้**

.

- เริ่มต้นวันใหม่ด้วยบริการ “Whiz Byte“ (อาหารเช้า) ทุกวันจันทร์ - ศุกร์ ตั้งแต่เวลา 06.00 น. – 09.00 น.

- รับประกันนาน 30 ปี* 

ที่สุดของโครงการระดับ Luxury Residence Condominium

พร้อมรับประสบการณ์ใหม่แห่งการพักอยู่อาศัย บนทำเลที่ดีที่สุด

ภายในห้องประกอบด้วย :

- Digital Door Lock

- เพดานสูง 3 เมตร

- ชุดครัว Built-in จาก Varenna Poliform , เตาอบ+ไมโครเวฟแบบฝังลงไปกับชุด

- ตู้เย็น Built-in ซ่อนไว้ในชุดครัว ของ SIEMENS

- ประตูกระจก ระเบียงด้านนอก เป็นกระจก Tempered Glass บานใหญ่บานเดียว และยังเป็นกระจก Insulate กันความร้อน , กันเสียงรบกวนจากภายนอก

- แอร์เป็นแบบฝังฝ้า มีทั้งในห้องนอน และห้องนั่งเล่น

- อ่างอาบน้ำ ยี่ห้อ Duravit

- ชุด Rain Shower และ Hand Shower แบบปรับทิศทางได้

- ชุดสุขภัณฑ์ ยี่ห้อ Duravit

.

สิ่งอำนวยความสะดวก :

- ชั้น 6 : Infinity Edge Pool สระว่ายน้ำสามารถมองเห็นวิวได้อย่างทั่วถึง Pool Terrace ให้ได้นั่งพักผ่อนระหว่างวัน ห้องฟิตเนส สนามเด็กเล่น สวนพักผ่อนหย่อนใจ โฮมเธียร์เตอร์ และห้องเอนกประสงค์

- ชั้น 42 : Wine Bar ห้องประชุม เล้าจ์ ห้องรับประทานอาหาร และซิการ์บาร์