FOR SALE Kawa Haus(คาวะ เฮาส์) ชั้นสูงสุด วิวโค้งน้ำ ทำเลติดคลองพระโขนง (SW001024)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4461901

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป FOR SALE Kawa Haus(คาวะ เฮาส์) ชั้นสูงสุด วิวโค้งน้ำ ทำเลติดคลองพระโขนง (SW001024) - รูปที่ 1/9
รูป FOR SALE Kawa Haus(คาวะ เฮาส์) ชั้นสูงสุด วิวโค้งน้ำ ทำเลติดคลองพระโขนง (SW001024) - รูปที่ 2/9
รูป FOR SALE Kawa Haus(คาวะ เฮาส์) ชั้นสูงสุด วิวโค้งน้ำ ทำเลติดคลองพระโขนง (SW001024) - รูปที่ 3/9
รูป FOR SALE Kawa Haus(คาวะ เฮาส์) ชั้นสูงสุด วิวโค้งน้ำ ทำเลติดคลองพระโขนง (SW001024) - รูปที่ 4/9
รูป FOR SALE Kawa Haus(คาวะ เฮาส์) ชั้นสูงสุด วิวโค้งน้ำ ทำเลติดคลองพระโขนง (SW001024) - รูปที่ 5/9
รูป FOR SALE Kawa Haus(คาวะ เฮาส์) ชั้นสูงสุด วิวโค้งน้ำ ทำเลติดคลองพระโขนง (SW001024) - รูปที่ 6/9
รูป FOR SALE Kawa Haus(คาวะ เฮาส์) ชั้นสูงสุด วิวโค้งน้ำ ทำเลติดคลองพระโขนง (SW001024) - รูปที่ 7/9
รูป FOR SALE Kawa Haus(คาวะ เฮาส์) ชั้นสูงสุด วิวโค้งน้ำ ทำเลติดคลองพระโขนง (SW001024) - รูปที่ 8/9
รูป FOR SALE Kawa Haus(คาวะ เฮาส์) ชั้นสูงสุด วิวโค้งน้ำ ทำเลติดคลองพระโขนง (SW001024) - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
4,900,000 (130,911 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
37.43 ตร.ม.

คาวะ เฮาส์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001024

ขายคอนโด Kawa Haus(คาวะ เฮาส์) ชั้นสูงสุด วิวโค้งน้ำ ทำเลติดคลองพระโขนง

โลเคชัน : สุขุมวิท 77 - อ่อนนุช

ขนาด :37.43 ตรม. 

ชั้น :7

ประเภทห้อง :1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย : 4,900,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้าบางส่วน

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.DA 0647874793

K.M 0869103639

*มี คอนโด Kawa Haus หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • KAWA HAUS
  • 4,900,000 (130,911 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37.43 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า KAWA HAUS

196 ประกาศเช่า

ประกาศขาย KAWA HAUS

111 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คาวะ เฮาส์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit