For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5226436

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 1/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 2/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 3/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 4/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 5/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 6/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 7/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 8/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 9/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 10/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 11/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 12/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 13/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 14/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 15/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 16/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 17/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 18/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 19/20
รูป For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S) - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
11,900,000 (276,744 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 27
43 ตร.ม.

บีทนิค สุขุมวิท 32 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For Sale: Beatniq Sukhumvit 32 with tenant S15-33413 (S)

Beatniq Sukhumvit 32

1 Bedroom, 1 Bathroom

27th Floor

Size: 43 sq.m.

Price: 11,900,000 THB with transfer fee shared 50:50

Fully furnished with all electrical appliances

Facilities:

24-hour security system

Nearby Locations:

BTS Thonglor

For more details or to schedule a room viewing, please contact: Phone: 083-5541691 (TH/EN) LINE ID: @Sun111 (include the '@') Line Add Friend: https://lin.ee/U8O5YIg

Quick LINE response Rooms are in high demand. There are several rooms available. Capture a screenshot of the room photo or copy the link.

รายละเอียด

  • Beatniq Sukhumvit 32
  • 11,900,000 (276,744 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 27
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 43 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Beatniq Sukhumvit 32

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Beatniq Sukhumvit 32

534 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บีทนิค สุขุมวิท 32

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 617 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42