For rent Park Origin Phrom Phong (Park 24 ) ห้องแต่งสวย หรูหรา 2นอน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่ LH-RW003688

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4187391

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For rent Park Origin Phrom Phong (Park 24 ) ห้องแต่งสวย หรูหรา 2นอน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่ LH-RW003688 - รูปที่ 1/8
รูป For rent Park Origin Phrom Phong (Park 24 ) ห้องแต่งสวย หรูหรา 2นอน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่ LH-RW003688 - รูปที่ 2/8
รูป For rent Park Origin Phrom Phong (Park 24 ) ห้องแต่งสวย หรูหรา 2นอน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่ LH-RW003688 - รูปที่ 3/8
รูป For rent Park Origin Phrom Phong (Park 24 ) ห้องแต่งสวย หรูหรา 2นอน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่ LH-RW003688 - รูปที่ 4/8
รูป For rent Park Origin Phrom Phong (Park 24 ) ห้องแต่งสวย หรูหรา 2นอน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่ LH-RW003688 - รูปที่ 5/8
รูป For rent Park Origin Phrom Phong (Park 24 ) ห้องแต่งสวย หรูหรา 2นอน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่ LH-RW003688 - รูปที่ 6/8
รูป For rent Park Origin Phrom Phong (Park 24 ) ห้องแต่งสวย หรูหรา 2นอน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่ LH-RW003688 - รูปที่ 7/8
รูป For rent Park Origin Phrom Phong (Park 24 ) ห้องแต่งสวย หรูหรา 2นอน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่ LH-RW003688 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป

47,000/ เดือน

โทรสอบถาม

2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 18
55 ตร.ม.

พาร์ค 24 45 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For rent Park Origin Phrom Phong (Park 24 ) ห้องแต่งสวย หรูหรา 2นอน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่

โลเคชัน: BTS พร้อมพงษ์

ขนาด:55 ตรม.

ชั้น:18

ประเภทห้อง:2 นอน 1น้ำ

ราคาเช่า: 47,000 บาท /เดือน

สัญญาเช่าขั้นต่ำ1ปี

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า:

  • TV
  • - แอร์
  • - ตู้เย็น
  • - ไมโครเวฟ
  • - เครื่องซักผ้า
  • ----------------------------------------------------------
  • Location: BTS Phrom Phong
  • Size:55 sq m.
  • Floor:18
  • Room type: 2 beds 1 bath
  • Rental price: 47,000 baht / month
  • At Least 1-Year Contract
  • Furniture & Home appliances
  • - TV
  • - Air con.
  • - Fridge
  • - Microwave
  • - Washing machine
  • =======================
  • สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)
  • หรือ https://lin.ee/mTCBzgy
  • .
  • K.ดา 0647874793
  • K.เอ็ม 0869103639
  • *มี คอนโด Park Origin Phrom Phong หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Park 24
  • 47,000/ เดือน

    โทรสอบถาม

  • โทรสอบถาม
  • โทรสอบถาม
  • ตึก 2
  • 2 ห้องนอน
  • 18
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 55 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Park 24

45 คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Park 24

624 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Park 24

266 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศเช่าในโครงการ พาร์ค 24

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 579 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 209 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.3 กม.

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 
The Waterford Diamond

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

ตลาดคลองเตย

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รร.สายน้ำผึ้ง

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

BTS อโศก

2.1 กม.

BTS พร้อมพงษ์

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

ดิเอ็มโพเรี่ยม

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

ดิ เอ็มควอเทียร์

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

สวนเบญจสิริ

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

สุขุมวิท 22

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Park 24

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (624)
ยังไม่เจอประกาศ ในพาร์ค 24ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • คอนโดมิเนียม 55.55 ตร.ม. เดอะ ลุมพินี 24 เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 11.3M
    ขายคอนโด
    คอนโดมิเนียม 55.55 ตร.ม. เดอะ ลุมพินี 24 เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 11.3M
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿13,110,000
    UPDATE !
    55.55 ตร.ม.
  • Rare Luxury Condo ทองหล่อ วิวสวน ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ - U5870821
    ขายคอนโด
    Rare Luxury Condo ทองหล่อ วิวสวน ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ - U5870821
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿12,900,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    69.77 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • 🔥ดีลแรง!🔥 คอนโด 2 ห้องนอน ทำเลทองหล่อ 450 ม. ถึง BTS ทองหล่อ ราคาปรับลดเกือบล้าน - U1789196
    ขายคอนโด
    🔥ดีลแรง!🔥 คอนโด 2 ห้องนอน ทำเลทองหล่อ 450 ม. ถึง BTS ทองหล่อ ราคาปรับลดเกือบล้าน - U1789196
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿6,745,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    54.86 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • 88.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย
    ขายคอนโด
    88.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿13,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    88 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • 87.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ
    ขายคอนโด
    87.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿9,850,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    87 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • 60.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ
    ขายคอนโด
    60.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿13,400,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    60.6 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • ขายด่วนคอนโดชั้นสูง 2 ห้องนอน ดีที่สุดสำหรับลงทุน ใน HQ by Sansiri - U5922653
    ขายคอนโด
    ขายด่วนคอนโดชั้นสูง 2 ห้องนอน ดีที่สุดสำหรับลงทุน ใน HQ by Sansiri - U5922653
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿14,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    77.23 ตร.ม.
    ชั้น 31
  • ดีลแรงสุขุมวิท 11 คอนโดหรู 2 ห้องนอน ต่ำกว่าตลาด ใจกลาง CBD - [U6210404]
    ขายคอนโด
    ดีลแรงสุขุมวิท 11 คอนโดหรู 2 ห้องนอน ต่ำกว่าตลาด ใจกลาง CBD - [U6210404]
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿12,990,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    63 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • ขายคอนโดสุขุมวิท 2 ห้องนอน Rare Large Unit พร้อมรายได้ทันที - [U1094704]
    ขายคอนโด
    ขายคอนโดสุขุมวิท 2 ห้องนอน Rare Large Unit พร้อมรายได้ทันที - [U1094704]
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿8,400,000
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    122.57 ตร.ม.
    ชั้น 9
  • 62.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ
    ขายคอนโด
    62.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿14,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    62.8 ตร.ม.
    ชั้น 2
  • คอนโด 2 ห้องนอนราคาคุ้มค่า ใกล้ MRT และสุขุมวิท ใจกลางคลองเตย - 5644186
    ขายคอนโด
    คอนโด 2 ห้องนอนราคาคุ้มค่า ใกล้ MRT และสุขุมวิท ใจกลางคลองเตย - 5644186
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿6,700,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    58 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • ขายคอนโด 2 ห้องนอน เดอะ คอนคอร์ด | อโศก–สุขุมวิท กรุงเทพฯ - 5698310
    ขายคอนโด
    ขายคอนโด 2 ห้องนอน เดอะ คอนคอร์ด | อโศก–สุขุมวิท กรุงเทพฯ - 5698310
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿10,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    106 ตร.ม.
    ชั้น 9
  • 🔻 ลดราคาพิเศษ! คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ 92 ตร.ม. Citi Resort สุขุมวิท 49 | ชั้นสูง - U5829295
    ขายคอนโด
    🔻 ลดราคาพิเศษ! คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ 92 ตร.ม. Citi Resort สุขุมวิท 49 | ชั้นสูง - U5829295
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿15,300,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    92.04 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • Rare! 2 ห้องนอน เพดานสูง Double Volume ชั้นสูง ใกล้ BTS 300 ม.  [U5372967]
    ขายคอนโด
    Rare! 2 ห้องนอน เพดานสูง Double Volume ชั้นสูง ใกล้ BTS 300 ม. [U5372967]
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿20,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    82.65 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 📍 ให้เช่า Celes Asoke – คอนโดทำเลทอง 🚈 ติด MRT สุขุมวิท และ BTS อโศก ตรงข้าม Terminal 21 !!
    เช่าคอนโด
    📍 ให้เช่า Celes Asoke – คอนโดทำเลทอง 🚈 ติด MRT สุขุมวิท และ BTS อโศก ตรงข้าม Terminal 21 !!
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿135,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    86 ตร.ม.
    ชั้น 24
    เซอเลส อโศก

    394 ประกาศ

  • ✨ BEATNIQ Sukhumvit 32 – คอนโด Super Luxury ใจกลางสุขุมวิท High-Rise Private Residence สำหรับชีวิตคนเมืองระดับ Hi-End🌃
    เช่าคอนโด
    ✨ BEATNIQ Sukhumvit 32 – คอนโด Super Luxury ใจกลางสุขุมวิท High-Rise Private Residence สำหรับชีวิตคนเมืองระดับ Hi-End🌃
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿90,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80.26 ตร.ม.
    ชั้น 15
  • Siamese Exclusive Sukhumvit 42
    เช่าคอนโด
    Siamese Exclusive Sukhumvit 42
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿36,500 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • ให้เช่า Luxury condominium for rent Vittorio sukhumvit 39 ( ready to move in )
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า Luxury condominium for rent Vittorio sukhumvit 39 ( ready to move in )
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿160,000 / เดือน
    2 นอน
    3 น้ำ
    138 ตร.ม.
    ชั้น 16
  • 2 Bed 2 Bath 122 SQ.M Villa Sikhara
    เช่าคอนโด
    2 Bed 2 Bath 122 SQ.M Villa Sikhara
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿48,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    122 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • ให้เช่า CLOUD ทองหล่อ เพชรบุรี 2 นอน 2 น้ำ 54 ตรม. ราคาพิเศษ!!!!
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า CLOUD ทองหล่อ เพชรบุรี 2 นอน 2 น้ำ 54 ตรม. ราคาพิเศษ!!!!
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿29,000 / เดือน
    2 นอน
    2 น้ำ
    53 ตร.ม.
    ชั้น 40
  • 🔥🔥ราคาพิเศษ 33000฿ ไอดีโอ โมบิ อโศก🌲ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่เลยค่ะ!!
    เช่าคอนโด
    🔥🔥ราคาพิเศษ 33000฿ ไอดีโอ โมบิ อโศก🌲ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่เลยค่ะ!!
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿33,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    56 ตร.ม.
    ชั้น 22
  • 🔥🔥ราคาพิเศษ 28000฿ เท่านั้น!! ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 40🌲ห้องสวย วิวดี พร้อมเข้าอยู่เลยค่ะ!!
    เช่าคอนโด
    🔥🔥ราคาพิเศษ 28000฿ เท่านั้น!! ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 40🌲ห้องสวย วิวดี พร้อมเข้าอยู่เลยค่ะ!!
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿28,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    59 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • ให้เช่า XT เอกมัย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 32 ห้องเเต่งสวย พร้อมอยู่
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า XT เอกมัย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 32 ห้องเเต่งสวย พร้อมอยู่
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿34,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    46.5 ตร.ม.
    ชั้น 32
  • 🛋️💗Noble Ploenchit💗มีลิฟท์ส่วนตัว🛋️  2 ห้องนอน 100 ตร.ม เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่🔥🔥 ID LINE: @471ovhib 📲
    เช่าคอนโด
    🛋️💗Noble Ploenchit💗มีลิฟท์ส่วนตัว🛋️ 2 ห้องนอน 100 ตร.ม เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่🔥🔥 ID LINE: @471ovhib 📲
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿87,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    100 ตร.ม.
    ชั้น 28
  • 🌸🌸🌸รหัส SI020708 ด่วน!!!ให้เช่า39 By Sansiri 2นอน ห้องสวย ชั้นสูง ราคาถูกสุดในตึก!!!ใกล้BTS พร้อมพงษ์!!!
    เช่าคอนโด
    🌸🌸🌸รหัส SI020708 ด่วน!!!ให้เช่า39 By Sansiri 2นอน ห้องสวย ชั้นสูง ราคาถูกสุดในตึก!!!ใกล้BTS พร้อมพงษ์!!!
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿50,000 / เดือน
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 19
  • P-48395 วิวเมืองสุดปัง! 59 Heritage ใกล้ BTS ทองหล่อ 45,000 บาท | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897
    เช่าคอนโด
    P-48395 วิวเมืองสุดปัง! 59 Heritage ใกล้ BTS ทองหล่อ 45,000 บาท | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿45,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    72 ตร.ม.
    ชั้น 11
    59 เฮอริเทจ

    363 ประกาศ

  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by