🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5512005

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 1/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 2/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 3/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 4/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 5/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 6/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 7/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 8/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 9/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 10/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 11/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 12/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 13/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 14/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 15/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 16/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 17/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 18/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 19/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 20/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 21/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 22/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 23/24
รูป 🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5  เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น - รูปที่ 24/24
ดูรูปทั้งหมด 24 รูป
2,690,000 (76,857 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.

ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค 2 บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏖 Dusit Grand Park 2 – 1 ห้องนอน ชั้น 5 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาเพียง 2.69 ล้านบาท เท่านั้น

💰 ราคา: 2,690,000 บาท

📏 ขนาด: 35 ตร.ม. | ชั้น: 5 อาคาร E

🛏 ประเภท: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

🏙 วิว: เมือง

🇹🇭 โควต้า: Thai Quota

🛋 เฟอร์นิเจอร์: ครบ พร้อมเข้าอยู่

✨ จุดเด่น

ห้องตกแต่งครบสไตล์รีสอร์ท พร้อมอยู่ทันที

สระน้ำสวยและบรรยากาศเงียบสงบ

ทำเลสะดวก ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ

🏢 สิ่งอำนวยความสะดวก

Lobby, สระว่ายน้ำ, Jacuzzi, ฟิตเนส, ซาวน่า, สวนหย่อม, Clubhouse, ร้านอาหารภายในโครงการ, CCTV, คีย์การ์ดระบบ One Card Access, ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. พร้อมรถรับส่งไปยังชายหาด

📞 นัดชมห้องจริงวันนี้!

Tel: 082-242-6563

📲 WhatsApp: +6682-242-6563

รายละเอียด

  • Dusit Grand Park 2
  • 2,690,000 (76,857 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Dusit Grand Park 2

บางละมุง ชลบุรี

ประกาศเช่า Dusit Grand Park 2

16 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
Supalai Mare Pattaya

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ
Laguna Beach Resort 3 The Maldives

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
Laguna Beach Resort 2

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
Dusit Grand Park