DL26050619 ขายคอนโด คิว 1 สุขุมวิท (Q 1 Sukhumvit) ใกล้ BTS นานา พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6078983
เข้าชม :
คิว 1 สุขุมวิท คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26050619 ขายคอนโด คิว 1 สุขุมวิท (Q 1 Sukhumvit) ใกล้ BTS นานา พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 92 ตรม.
-อาคาร ชั้น 26
****ราคา 30,000,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31
รายละเอียด
- Q 1 Sukhumvit
- 30,000,000 (326,087 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 26
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 92 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
156 ประกาศเช่า
93 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ คิว 1 สุขุมวิท
🔥 Super Hot Deal 🔥ห้องสวยมาก!!! Q1 Sukhumvit , Ultra Luxury ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTS นานา3 ห้องนอน162m2ชั้น 21-50฿55,000,000UPDATE !
⚡Ultra Luxury Beautiful unit ⚡ Q1 Sukhumvit , Ultra Luxury ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTS นานา2 ห้องนอน94m2ชั้น 21-50฿23,000,000UPDATE !
⚡Luxury Unit Available Now!⚡ Q1 Sukhumvit ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTS นานา3 ห้องนอน158m2ชั้น 21-50฿49,000,000UPDATE !
🔥 Super Hot Deal 🔥 Q1 Sukhumvit , Ultra Luxury ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTS นานา2 ห้องนอน117m2ชั้น 5-10฿27,000,000UPDATE !
💎 Rare Private Luxury Unit at Q1 Sukhumvit - Premium Sukhumvit Address near Bts Nana2 ห้องนอน117m2ชั้น 1x฿28,000,000UPDATE !
🔥ด่วน! Q1 Sukhumvit ห้องหรูระดับ Ultra Luxury ใกล้ Bts นานา2 ห้องนอน95.63m2ชั้น 1x฿20,000,000UPDATE !
🔥Available Unit 🔥 Q1 Sukhumvit , Ultra Luxury ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTSนานา2 ห้องนอน113m2ชั้น 11-20฿45,000,000UPDATE !
🔥 Luxury Unit Available Now! 🔥 Q1 Sukhumvit , Ultra Luxury ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า BTS นานา2 ห้องนอน92m2ชั้น 11-20฿34,000,000UPDATE !
💎Elegant Urban Living with Privacy at Q1 Sukhumvit near Bts Nana3 ห้องนอน158m2ชั้น 2x฿41,000,000UPDATE !
🔥รีบด่วน! ยูนิตว่าง! - Ultra Luxury unit, Q1 Sukhumvit ใกล้ Bts นานา2 ห้องนอน108m2ชั้น 1x฿25,000,000UPDATE !
💎 ขายคอนโด Ultra Luxury Q1 Sukhumvit ตกแต่งหรู พื้นที่นั่งเล่นกว้าง ใกล้ BTS นานา ✨3 ห้องนอน162m2ชั้น 3x฿65,000,000NEW !