DL26050294 ให้เช่าคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38 (Rhythm Sukhumvit 36 - 38) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6055580
เข้าชม :
22,000/ เดือน
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26050294 ให้เช่าคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38 (Rhythm Sukhumvit 36 - 38) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 33.5 ตรม.
-อาคาร ชั้น 7
****ราคาเช่า 22,000.00 บาท/เดือน****
===========================
สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13
รายละเอียด
- Rhythm Sukhumvit 36 - 38
22,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
426 ประกาศเช่า
237 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
🍀🍀 Modern Room💙 ให้เช่า📌 ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 (Line: @rent2022) BTS ทองหล่อ ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี!!🔖A014411 ห้องนอน25m2ชั้น 12A฿16,900/เดือนNEW !
ให้เช่าคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 อาคาร 1 ชั้น 11 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ Rain Hill1 ห้องนอน24m2ชั้น 11฿17,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 อาคาร 1 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 78 ตรม ใกล้ Rain Hill2 ห้องนอน78m2ชั้น 15฿65,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 54.00 ตรม ใกล้ Rain Hill2 ห้องนอน54m2ชั้น 12฿45,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 80.00 ตรม ใกล้ Rain Hill2 ห้องนอน80m2ชั้น 10฿60,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ Rain Hill1 ห้องนอน50m2ชั้น 15฿50,000/เดือนNEW !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 BTS-ทองหล่อ พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-97510 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน33m2ชั้น 8฿18,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 BTS-ทองหล่อ พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-17836 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน34m2ชั้น 23฿21,000/เดือนUPDATE !