DL26050235 ขายคอนโด เดอะ คีย์ สาทร - ราชพฤกษ์ (The Key Sathorn - Ratchapruek) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6055596
เข้าชม :
เดอะ คีย์ สาทร - ราชพฤกษ์ จอมทอง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26050235 ขายคอนโด เดอะ คีย์ สาทร - ราชพฤกษ์ (The Key Sathorn - Ratchapruek) ใกล้ BTS วุฒากาศ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 50 ตรม.
-อาคาร A ชั้น 21
****ราคา 3,800,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13
รายละเอียด
- The Key Sathorn - Ratchapruek
- 3,800,000 (76,000 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 21
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 50 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
112 ประกาศเช่า
26 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ คีย์ สาทร - ราชพฤกษ์

ขายคอนโด เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ1 ห้องนอน30m2ชั้น 21.0฿1,960,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ1 ห้องนอน32m2ชั้น 2฿2,290,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ1 ห้องนอน32m2ชั้น 6฿2,200,000UPDATE !
P-91931 ต้องการขายคอนโด เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ Ratchaphruek Rd, Bang Kho, Chom Thong, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน30m2ชั้น 10฿2,060,000UPDATE !

🔺 ขายคอนโด เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ1 ห้องนอน32m2ชั้น 6฿2,200,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ1 ห้องนอน31m2ชั้น 20฿2,680,000UPDATE !
P-150378 คอนโด 1 นอน วิวเมืองสวย! เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ MRT เพชรเกษม 48 เพียง 3 นาที! 2.05M Line Id @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน30m2ชั้น 11฿2,050,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ คีย์ สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ1 ห้องนอน32m2ชั้น 6฿2,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง