DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6050016

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/13
รูป DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/13
รูป DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/13
รูป DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/13
รูป DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/13
รูป DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/13
รูป DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/13
รูป DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/13
รูป DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/13
รูป DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/13
รูป DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 11/13
รูป DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 12/13
รูป DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,790,000 (58,689 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
30.5 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77-2 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26050211 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 77 2) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 30.5 ตรม.
-อาคาร A2 ชั้น 12A

****ราคา 1,790,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Lumpini Ville Sukhumvit 77-2
  • 1,790,000 (58,689 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12A
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Ville Sukhumvit 77-2

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77-2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.5 กม.