DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5974249

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/13
รูป DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/13
รูป DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/13
รูป DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/13
รูป DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/13
รูป DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/13
รูป DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/13
รูป DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/13
รูป DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/13
รูป DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/13
รูป DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 11/13
รูป DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 12/13
รูป DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
5,700,000 (126,667 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.

ลิฟ แอท 49 14 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26040651 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 (Liv@49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 45 ตรม.
-อาคาร ชั้น 4

****ราคา 5,700,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Liv@49
  • 5,700,000 (126,667 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Liv@49

14 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Liv@49

125 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Liv@49

58 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลิฟ แอท 49

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 622 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

0.9 กม.