DL26040316 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร (The Excel Ladprao - Sutthisan) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5959254

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26040316 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร (The Excel Ladprao - Sutthisan) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/6
รูป DL26040316 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร (The Excel Ladprao - Sutthisan) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/6
รูป DL26040316 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร (The Excel Ladprao - Sutthisan) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/6
รูป DL26040316 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร (The Excel Ladprao - Sutthisan) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/6
รูป DL26040316 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร (The Excel Ladprao - Sutthisan) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/6
รูป DL26040316 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร (The Excel Ladprao - Sutthisan) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
2,790,000 (80,823 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
34.52 ตร.ม.

ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26040316 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร (The Excel Ladprao - Sutthisan) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 34.52 ตรม.
-อาคาร ชั้น 4

****ราคา 2,790,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-24 19:00:50

รายละเอียด

  • The Excel Ladprao - Sutthisan
  • 2,790,000 (80,823 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ เอ็กเซล ลาดพร้าว - สุทธิสาร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

logo โครงการ วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4
Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เอ สเปซ เพลย์ รัชดา - สุทธิสาร
A Space Play Ratchada - Sutthisarn

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที