DL26031423 ขายคอนโด แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม (MAXXI Condominium) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5931617

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26031423 ขายคอนโด แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม (MAXXI Condominium) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/12
รูป DL26031423 ขายคอนโด แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม (MAXXI Condominium) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/12
รูป DL26031423 ขายคอนโด แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม (MAXXI Condominium) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/12
รูป DL26031423 ขายคอนโด แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม (MAXXI Condominium) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/12
รูป DL26031423 ขายคอนโด แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม (MAXXI Condominium) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/12
รูป DL26031423 ขายคอนโด แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม (MAXXI Condominium) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/12
รูป DL26031423 ขายคอนโด แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม (MAXXI Condominium) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/12
รูป DL26031423 ขายคอนโด แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม (MAXXI Condominium) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/12
รูป DL26031423 ขายคอนโด แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม (MAXXI Condominium) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/12
รูป DL26031423 ขายคอนโด แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม (MAXXI Condominium) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/12
รูป DL26031423 ขายคอนโด แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม (MAXXI Condominium) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 11/12
รูป DL26031423 ขายคอนโด แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม (MAXXI Condominium) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,690,000 (79,118 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.

แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26031423 ขายคอนโด แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม (MAXXI Condominium) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 34 ตรม.
-อาคาร ชั้น 6

****ราคา 2,690,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-16 19:01:31

รายละเอียด

  • MAXXI Condominium
  • 2,690,000 (79,118 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 6
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า MAXXI Condominium

19 ประกาศเช่า

ประกาศขาย MAXXI Condominium

20 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แมกซ์ซี่ คอนโดมิเนียม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ เมโทร ลักซ์ เกษตร
Metro Luxe Kaset