DL26031110 ขายคอนโด เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น (Centric Tiwanon Station) ใกล้ MRT ติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5913497

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26031110 ขายคอนโด เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น (Centric Tiwanon Station) ใกล้ MRT ติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/8
รูป DL26031110 ขายคอนโด เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น (Centric Tiwanon Station) ใกล้ MRT ติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/8
รูป DL26031110 ขายคอนโด เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น (Centric Tiwanon Station) ใกล้ MRT ติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/8
รูป DL26031110 ขายคอนโด เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น (Centric Tiwanon Station) ใกล้ MRT ติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/8
รูป DL26031110 ขายคอนโด เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น (Centric Tiwanon Station) ใกล้ MRT ติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/8
รูป DL26031110 ขายคอนโด เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น (Centric Tiwanon Station) ใกล้ MRT ติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/8
รูป DL26031110 ขายคอนโด เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น (Centric Tiwanon Station) ใกล้ MRT ติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 7/8
รูป DL26031110 ขายคอนโด เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น (Centric Tiwanon Station) ใกล้ MRT ติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,200,000 (62,929 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 29
34.96 ตร.ม.

เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26031110 ขายคอนโด เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น (Centric Tiwanon Station) ใกล้ MRT ติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 34.96 ตรม.
-อาคาร A ชั้น 29

****ราคา 2,200,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-19 19:01:16

รายละเอียด

  • Centric Tiwanon Station
  • 2,200,000 (62,929 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 29
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.96 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์
Supalai Vista @ Tiwanon Intersection

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์
Knightsbridge Duplex Tiwanon

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที