DL26030896 ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 (Supalai Veranda Rama 9) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5900619
เข้าชม :
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26030896 ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 (Supalai Veranda Rama 9) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 72.17 ตรม.
-อาคาร ชั้น 8
****ราคา 6,990,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13
รายละเอียด
- Supalai Veranda Rama 9
- 6,990,000 (96,855 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 8
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 72.17 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
366 ประกาศเช่า
97 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 พร้อมโอน🔥MD-2503780030m2ชั้น 15-20฿3,000,000UPDATE !
🏙️ Rare Item! 🔑 ครบทุกฟังก์ชัน ใกล้ MRT พระราม 9 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า MD-250848322 ห้องนอน62.5m2ชั้น 11-15฿6,200,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 MD-250848322 ห้องนอน62.5m2ชั้น 11-15฿6,100,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 อาคาร A ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 91 ห้องนอน37m2ชั้น 21฿3,490,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 อาคาร A ชั้น 12 3 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 91 ห้องนอน38m2ชั้น 12฿3,350,000UPDATE !
💎 ด่วน! 1 นอนไซส์ใหญ่ วิวสระ ราคาตรม.ถูกสุดในโครงการ ขาย/SALE : Supalai Veranda Rama 9 (ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม9) - 1 ห้องนอน LC0541 ห้องนอน41.5m2ชั้น 7฿3,090,000UPDATE !
🌟 2 นอน 57 ตร.ม. พร้อมอยู่ ราคาดีที่สุด 🔥 ขาย/SALE : Supalai Veranda Rama 9 (ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9) - 2 ห้องนอน LC1582 ห้องนอน57.5m2ชั้น 26฿5,000,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 อาคาร B ชั้น 20 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 91 ห้องนอน30m2ชั้น 20฿2,390,000UPDATE !