DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5900663

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/13
รูป DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/13
รูป DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/13
รูป DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/13
รูป DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/13
รูป DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/13
รูป DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 7/13
รูป DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 8/13
รูป DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 9/13
รูป DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 10/13
รูป DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 11/13
รูป DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 12/13
รูป DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
3,500,000 (87,500 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.

ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26030876 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4 (Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4) ใกล้ รถไฟฟ้า 3 สาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 40 ตรม.
-อาคาร B ชั้น 5

****ราคา 3,500,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-24 19:00:50

รายละเอียด

  • Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4
  • 3,500,000 (87,500 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Chewathai Hallmark Ladprao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ลาดพร้าว - โชคชัย 4

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

logo โครงการ วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4
Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ เดอะ ทรี คอนโด ลาดพร้าว
The Tree Condo Ladprao

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที